• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Marco & Pizza:

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xin giới thiệu với các Anh, Chị bầy con mong đợi của Marco và Pizza. Thời gian trôi qua thật nhanh và cũng thật lâu khi phi chờ đợi - 18 tháng về VN và cho lứa đầu tiên, pizza giờ đã 22 tháng. MỘt số hình ảnh gởi đến các Anh, Chị:

Pizza và marco khi còn ở Thái:

Gia đình Pizza và marco:

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh nha, dím lâu quá nha. Thấy pizza mà buồn cho Sonny nhà em.

Chúc bầy chó con mau ăn chóng lớn nha. Anh cũng vậy nha. Mập lên 1 tí nữa hehhehhehe

Thân chào,

susugo

Member
bull con đẹp thiệt, nhìn đáng yêu quá.
có tính gả tụi nó ko anh ?

ai-armani

Member
Mấy bé nhìn xinh quá anh Sơn ...chúc mừng anh nhe....càng nhìn bulldog càng ghiền....em mong xem mấy tấm hình này lâu lắm rồi...hình chụp quá đẹp luôn

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Chúc mừng anh nha, dím lâu quá nha. Thấy pizza mà buồn cho Sonny nhà em.

Chúc bầy chó con mau ăn chóng lớn nha. Anh cũng vậy nha. Mập lên 1 tí nữa hehhehhehe

Thân chào,
Dear Nghĩa, từ tết đến giờ anh bận quá, nên lười chụp. Hôm rồi sẵn đem ra tắm nên làm vài kiểu. Sony bị sao em?

Thân,

Mấy bé nhìn xinh quá anh Sơn ...chúc mừng anh nhe....càng nhìn bulldog càng ghiền....em mong xem mấy tấm hình này lâu lắm rồi...hình chụp quá đẹp luôn
MẤy nhóc của em sao rồi? chắc cũng lên đường về nhà mới hết rồi phải k.?

Thân,

trung2t3c

Active Member
hình như a Sơn có dùng thủ thuật với đôi tai của mấy bé phải ko anh......hình dáng tai lúc này nhìn thấy quen quen :D :D :D (vì e từng áp dụng mà )

King of bulls

Vietpet sponsor
Dear Nghĩa, từ tết đến giờ anh bận quá, nên lười chụp. Hôm rồi sẵn đem ra tắm nên làm vài kiểu. Sony bị sao em?

Thân,
Sonny lại bị lốc chứ sao anh :D:D:D, nay mai em đi khám toàn bộ cho Sonny, để biết rõ nguyên nhân, rồi tìm cách điều trị cho em nó.

Con nào nhìn cũng bụ bẫm cả, anh chăm khoé lắm.

Thân chào,

huynguyen

Member
Chúc mừng anh! Vậy là anh đã có và sản sinh ra những đàn bulldog con như ý rồi anh nhe. Cứ vậy mà làm tới nhe anh. Thân.

chúc mừng anh ! đàn bulldog nhìn đẹp thật ! bầy này mấy bé cái vậy anh ?
thân chào !

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng...chúc mừng...:beer:beer:beer.. cái này là phải tắm tụi nhóc bằng bia mới sạch được anh sơn ơi, em thấy tụi nó dơ lắm đó...ka..ka....

thân chào.

Ngo.Huy

Member
Cuối cùng thì ngày vui của anh Sơn đã đến,Pizza làm một phát thật hoành tráng vào năm mới này.Chúc mừng anh Sơn với bầy Puppy thật tuyệt...

casper124

Hình quá đẹp! Đẹp tuyệt, thật tuyệt vời. Mấy bé thật quá ư là đáng iu

Em kết nhất 2 tấm này......dễ đi vào lòng người quá:D.....:-bd
Em cũng kết nhất 2 tấm đó. Ôi tình mẫu tử :love struck:

ai-armani

Member
MẤy nhóc của em sao rồi? chắc cũng lên đường về nhà mới hết rồi phải k.?

Thân,
Hihih...dạ anh...tất cả lên đường hết rồi anh ah....nhưng bạn em gửi lại 2e cho em nuôi...với lại nuôi bulldog riết em bị ghiền lại rồi...hihihi...có gì bữa nào cho em ghé qua nựng mấy bé nhe anh...nhìn bulldog dễ thương quá trời luôn...
Chúc các bé của anh mập mạp và khoẻ mạnh
Thân chào

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Sơn nhé, đàn bulldog của anh nuôi khéo tay quá em nào cũng bụ bẵm hết.

Chào thân ái và đoàn kết

hohu0909

Active Member
nhìn mấy em dễ thương quá, đúng là chuyên gia bulldog, chúc mừng anh sơn!