• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Marco: Chú English Bulldog Giống Tương Lai

:-bd:-bd MARCO đẹp quá anh sơn!! hết chỗ chê thủ đầu bự chà bá!...em đăng kí suất cho con BIN cái nhà em một suất vợ bé mới được...:D:D

TheQuang

Member
MARCO ở Việt Nam:

Xin chúc mừng anh.anh Sơn kiên nhẩn hơn em thật nhiều,chú WILLY của em mới có 5 tháng mà em nhớ quá không chịu nổi lật đật lặn lội qua Thái đem về cho đở nhớ ,vậy mà anh để MARCO ở bên Thái một năm mới đem về

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
:-bd:-bd MARCO đẹp quá anh sơn!! hết chỗ chê thủ đầu bự chà bá!...em đăng kí suất cho con BIN cái nhà em một suất vợ bé mới được...:D:D
Hi Nam,
Thanks em vì đã thích Marco, nhưng chắc em phải chờ 5 - 6 tháng nữa, vì hiện giờ Marco chỉ mới 12 tháng tuổi, và cũng chưa thích nghi với môi trường mới. Anh muốn Marco phát triển hoàn thiện hơn nữa về hình thể và tính cách, cũng như đảm bảo về sức khoẻ. Khi em nhìn marco ở ngoài, em sẽ cũng đồng ý với Anh về quyết định như vậy. Gặp lại em sau nhé.

Thân,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xin chúc mừng anh.anh Sơn kiên nhẩn hơn em thật nhiều,chú WILLY của em mới có 5 tháng mà em nhớ quá không chịu nổi lật đật lặn lội qua Thái đem về cho đở nhớ ,vậy mà anh để MARCO ở bên Thái một năm mới đem về
Cảm ơn em,
Thật ra, anh để Marco ở lại Thái hơn 9 tháng, lúc Anh chọn thì marco đã được gần 3 tháng. và marco đạt được champion vào lúc 11 tháng tuổi, vì bận sửa nhà nên anh phải để lại thêm 1 tháng nữa. chú Willy của em nếu để lại, Anh nghĩ nó cũng sẽ đạt được thôi vì nó cũng rất đẹp. Chỉ có điều em sẽ phải tốn k. ít để chỉ được tấm giấy chứng nhận này.

Thân,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
To HungtrungYen:
Anh có đi tìm mấy cái vòi nú7c cho em và mấy Anh nữa cũng nhờ. Nhưng hiện giờ cái Shop đó không nhập về nữa. Nên sorry em nhé.

Thân,

1stLady

Member
Nhìn cái mặt ghét không chịu được - hehe. Bull danh giá có khác. Sài gòn càng ngày càng nhiều Bull chất lượng cao - thích quá.

quang pham

chỉ biết nói một chữ ĐỈNH.Đẹp quá c.SƠN àh có chồng cho con roxy của q trong tương lai rồi hihihi

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
chỉ biết nói một chữ ĐỈNH.Đẹp quá c.SƠN àh có chồng cho con roxy của q trong tương lai rồi hihihi
Chào Quang,
Khoẻ k.? Đã qua Sin rồi hay còn ở VN. Hôm chú đi Thái dự định rủ Quang đi chơi mà gấp quá. Roxy vẫn khoẻ chứ? Hôm nay chắc đã lớn lắm rồi.

Thân,

quang pham

Chào c.Sơn,
Roxy dạo này hong biết sao rồi,vì q đang ở SIN,tiếc là không đi cùng c.S được hihhi.dịp sau cũng đươc.Roxy hôm q ở vn vẫn khoẻ mạnh.giờ chắc to hơn rồi ma q hog dám cho nó mập ( nhìu ) nhiều để giử dang vẻ săn chắc thì đẹp hơn hả c.S?hihih
Than,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Marco đã bắt đầu thích nghi môi trường mới, một số hình ảnh cập nhật hôm nay gởi đến Anh, chị:

em gã con BIN nhà em cho MARCO luôn nhé anh sơn:D:D...nôn nóng quá...cả 2 em đều chưa đủ tuổi 18 nên chờ....kì này em "làm" luôn đợt đầu luôn...đợi chờ mệt quá!! hehe

1stLady

Member
em gã con BIN nhà em cho MARCO luôn nhé anh sơn:D:D...nôn nóng quá...cả 2 em đều chưa đủ tuổi 18 nên chờ....kì này em "làm" luôn đợt đầu luôn...đợi chờ mệt quá!! hehe
Trật tự trật tự nè - phải xếp hàng chứ - hehe.
Tính tảo hôn hả - ép con gái lấy chồng ngoại hả - gọi công an phường lên làm việc đó nha.

huynguyen

Member
Em rất thích màu vện nên nhìn mấy chú chó nhà anh màu vện em mê quá....hehhê....Chúc mừng anh có mấy chú màu vện dễ thương nhe. Hôm nay nhìn Marco phát triển tốt như vậy, cảm thấy rất là vui. Nhất là màu vện đỏ, "đẹp quá" anh Sơn.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Em rất thích màu vện nên nhìn mấy chú chó nhà anh màu vện em mê quá....hehhê....Chúc mừng anh có mấy chú màu vện dễ thương nhe. Hôm nay nhìn Marco phát triển tốt như vậy, cảm thấy rất là vui. Nhất là màu vện đỏ, "đẹp quá" anh Sơn.
Cảm ơn em, Marco đã thích nghi với môi trường mới. Hiện giờ Marco đang thay lông nên trông cậu ta có vẻ nham nhở. Hy vọng sẽ sớm trở lại hoàn hảo như trước.

Thân,

Ngo.Huy

Member
Hi anh Sơn!
Anh rảnh thì cập nhật thường xuyên ảnh của Marco cho anh em trên VP mình chiêm ngưỡng với .Em thấy anh em VP mình kỳ vọng vào chú Marco này nhiều lắm đó .Khi nào lấy vợ cho nó cho em bưng quả ăn ké với nha :D

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Hi anh Sơn!
Anh rảnh thì cập nhật thường xuyên ảnh của Marco cho anh em trên VP mình chiêm ngưỡng với .Em thấy anh em VP mình kỳ vọng vào chú Marco này nhiều lắm đó .Khi nào lấy vợ cho nó cho em bưng quả ăn ké với nha :D
Vâng, Anh sẽ cập nhật thường xuyên về Marco, hiện giờ thì Marco đang thay lông nên k. được hoàn hảo lắm.

Một sổ giải thưởng của Marco đạt được trong thời gian thi bên Thái:

Thân,