• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Malinois nhà TungLinh sinh được 10 cháu: 5 gái - 5 trai. Bố Khan , mẹ Carla

Ngày hôm nay đàn cún đã tròn 2 tháng tuổi, những hình ảnh cuối trước khi về với Chủ mới.

HieuTMN

Sức khỏe tốt em ah, anh đặt tên cho cún là Tom :p. Thanks đã quan tâm nhé!

leo80

Member
Chào ACE quan tâm tới Malinois nhà TungLinh ạ, tình hình nhà mình vỡ gạch 1 em đực, Các Bác quan tâm có thể xem Em nó qua một số clip sau :
Clip khi được 3 tháng tuổi:
WP_20130222_003 - YouTube

WP_20130222_005 - YouTube

Clip 3 tháng 10 ngày tuổi

WP_20130305_007 - YouTube

WP_20130305_010 - YouTube

Đồng chí này khá hung dữ, chỉ thích hợp với chủ có thời gian dậy dỗ hẳn hoi :D
Ha ha con này hài gớm, đầu gấu nhưng vi còn nhỏ nên chơi kiểu gọi hội. Kaka lúc con to chạy về chỗ xe máy bị con kia dọa lại chạy về gọi hội ngay khôn gớm he he.
Con này đẹp phết mà lại vỡ gạch nhỉ, bạn pm mình giá nó nhé

Ha ha con này hài gớm, đầu gấu nhưng vi còn nhỏ nên chơi kiểu gọi hội. Kaka lúc con to chạy về chỗ xe máy bị con kia dọa lại chạy về gọi hội ngay khôn gớm he he.
Con này đẹp phết mà lại vỡ gạch nhỉ, bạn pm mình giá nó nhé
Cảm ơn Bạn đã quan tâm , bé này về với Chủ là Bác HieuTMN ở trên rồi ạ

Duchachaomao

Đẻ nhiều thế này mà để nuôi hết thì thích lắm nhỉ ,m mà có đàn chó thế này thì ko bao giờ bán mà chỉ để tặng những ai đam mê thôi,,,,,,!