• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Malinois nhà mình đang sinh 6 đực 4 cái ...

vanglai213

Active Member
Ps: Đề nghị Đạo đọc bài này để có những bức ảnh đẹp về đàn cún nhé
http://langchotrexanh.com/diendan/showthread.php?tid=14
....trước khi postnhớ resize anh xuống cỡ 640 x 480 px .. .vừa upload nhanh.. vừa mở trang xem rất nhẹ nhé...
Thank anh, em chờ nó chạy nhảy mà chụp khó quá em đành phải tự độc diễn, vừa lấy cảnh vừa dữ chó anh à ^^.

vanglai213

Active Member
Đ/c Đạo bao giờ cho các em đi ở riêng thì thông báo nhé
Sắp rồi ngày 14 tháng 2 này các cháu tròn 2 tuổi về nhà mới bác à .
cả bọn xếp hàng trông hay và buồn cười quá,thật đáng yêu
^^ gọi mãi chúng nó mới xếp hàng cho mình chụp đấy.Còn 1 chú lém lỉnh lười không trèo tường ra ngoài lên đứng ngó ra nhìn .
Còn gạch ko hả bác :D ............

Mit2011

Member
^^ gọi mãi chúng nó mới xếp hàng cho mình chụp đấy.Còn 1 chú lém lỉnh lười không trèo tường ra ngoài lên đứng ngó ra nhìn .
Hi hi.. đàn này nhà đạo khôn thật.. hô "các con ra sắp hàng để chụp ảnh nào".. vài lần mà chúng nó hàng lối chỉnh tề thế...:)):))
em ngồi thùng không chịu nghe lời phạt ngay đi .. bắt úp mặt vào góc lớp ngay:)):)):))

vanglai213

Active Member
Hi hi.. đàn này nhà đạo khôn thật.. hô "các con ra sắp hàng để chụp ảnh nào".. vài lần mà chúng nó hàng lối chỉnh tề thế...:)):))
em ngồi thùng không chịu nghe lời phạt ngay đi .. bắt úp mặt vào góc lớp ngay:)):)):))
Báo cáo với bác Mít em to nhất gần 5kg rồi, mong sao 10 ngày nữa lên 5kg rưỡi ...

vanglai213

Active Member
Tổng hợp các cún tròn 52 ngày tuổi ...
-Cún cái số 3

- Cún cái số 1:

- Cún đực số 2

2man

Nhìn chú nào cũng yêu thế, trộm vía nhìn mỗi hôm một khác. Con của em số 2 phải không bác. Em đang xem ngày nào đẹp qua đón nó về và lấy luôn cặp dây da xịn hehhe>:D<

bưởi

Member
Ai chọn con số hai là ngươì tinh tế đấy . Hai chấm hoa nhài không dễ kiếm . Bộ tai ấy sẽ là chó lớn trên 30kg nếu thúc canxi kịp ( tủy xương Bò nhúng sơ nước sôi / Phô-mai loại nặng mùi , viên nang Calci ...).
Cần ghi nhớ việc sổ lải giun , phải liên tiếp mỗi tháng 1 lấn cho hết tháng thứ 5 .Sổ lải giun không nghiêm , ăn bao nhiêu cũng không vừa .

2man

Ai chọn con số hai là ngươì tinh tế đấy . Hai chấm hoa nhài không dễ kiếm . Bộ tai ấy sẽ là chó lớn trên 30kg nếu thúc canxi kịp ( tủy xương Bò nhúng sơ nước sôi / Phô-mai loại nặng mùi , viên nang Calci ...).
Cần ghi nhớ việc sổ lải giun , phải liên tiếp mỗi tháng 1 lấn cho hết tháng thứ 5 .Sổ lải giun không nghiêm , ăn bao nhiêu cũng không vừa .
Bác Bưởi xem cho em con đực số 4 thế nào ạ?

vanglai213

Active Member
Nhìn chú nào cũng yêu thế, trộm vía nhìn mỗi hôm một khác. Con của em số 2 phải không bác. Em đang xem ngày nào đẹp qua đón nó về và lấy luôn cặp dây da xịn hehhe>:D<
Dương à, con số 4 là con của dương đó, con số 2 là của mình ^^.