• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Malinois có thể biết làm gì?

tran van hoan

Active Member
Bố của cháu đẹp quá và lại còn quá thông minh nữa . Hy vọng vóc dáng màu mảng thần kinh của nó vững được như bố của nó .

CuHeu

Member
Con cháu của Stoned van de Duvetorre toàn xấp xỉ 35kg, Klemm vom Roten Falken rất nổi ở Đức, con cháu toàn nằm trong topten của FCI world championship. Daneskjold Ursus nhìn rất thích mắt, mong rằng là con giống bố.

minhcuong

Active Member
Con cháu của Stoned van de Duvetorre toàn xấp xỉ 35kg, Klemm vom Roten Falken rất nổi ở Đức, con cháu toàn nằm trong topten của FCI world championship. Daneskjold Ursus nhìn rất thích mắt, mong rằng là con giống bố.
Nếu là dân chơi Malinois lâu năm thì thấy rằng cái gia phả của Malinois còn dài dòng và có nhiều câu chuyện thú vị bên trong, thậm chí còn hơn cả GSD.

Ví dụ con chó Kim Du Boscaille, đã sản sinh ra bao thế hệ vô địch Belgian Ring và French Ring sau này.
http://www.working-dog.eu/dogs-details/1292/Kim-II-du-Boscaille

Trong thời gian tới, nhờ anh Trung HNPetLove, giúp dịch bài dòng phả nổi tiếng của Malinois cho các anh em chơi Malinois mở mang kiến thức
http://www.hondenaus.com/malinois_current_working_bloodlines.html

Gia phả !

Bạn cho cái gia phả chứng minh Zeal là con của Daneskjold Ursus nhé. Xem video con Danesk này được đấy. Hy vọng Zeal cũng có tố chất như bố nó.
Gửi anh em
Mình đảm bảo với các bạn ZEAL con của Daneskjold Ursus.Export Pedigree mình đang cho đi làm.
Bên này đang nghỉ Tết nên phải tuần sau mới có.
EP mình sẽ làm giống như cho em Akita American(kèm file)
Anh em nào trong C L B sở hữu ZEAL sẽ không bao giờ thất vọng về em nó đâu!

Tests:
IPO-1 (95.93.89) Sevastopol 2008​
IPO-2 (95.92.95) Sevastopol 2009
IPO-3(97.97.97) Sevastopol 2011​
Competitions:​
*Winner in IPО-1(94.87.96) of Ukrainian Championatship : "Cup 'Agro-Soyuz-2010"​
*The Best in the Protection with 96 points IPO-1​
Prizewinner in the Track with 94 points IPO-1​
Prizewinner in the Obedience with 96 points IPO-3 of competition "Cup Russia" Volgograd-2010​
*The Best in the Protection with 92 points IPO-3​

Anh em xem giùm !