• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Malinois đực 6 tháng nhà em, quốc tịch Pháp.

Malinois đực 6 tháng nhà em, nhờ A Bưởi mua cho ở bên Pháp. dòng Đại, quân khuyển chuyên bảo vệ và tấn công tất cả những gì đi qua nó, heheheheheh,e nói đùa các Bác vậy thôi. Cháu nó háu ăn lắm, các Bác có mẩu xương Voi thì mail cho em nó, cho em nó chóng lớn em. Thanks All!

Hình ảnh và video của em nó đây:

http://www.youtube.com/watch?v=qcFZ_u8g1c0

tuanphuthai

Active Member
Malinois nhà bác chủ topic rất đẹp. Thấy bác đăng bên mục mua bán ở vietdog rồi. Bác cho thêm thông tin về tình trạng giấy tờ nữa thì mọi người sẽ giúp bác nhanh hơn đấy.

Mit2011

Member
Malinois nhà bác chủ topic rất đẹp. Thấy bác đăng bên mục mua bán ở vietdog rồi. Bác cho thêm thông tin về tình trạng giấy tờ nữa thì mọi người sẽ giúp bác nhanh hơn đấy.
????? anh Hưng định bán hay sao mà pót ở mục này?

em không bán, chắc đang nhầm, heheheheh, giờ em với nó là đôi bạn thân, ai nỡ bán bạn thân của mình. heheheheheh cám ơn mọi người khen tặng em nó, xin thêm một tràng vỗ tay

tran van hoan

Active Member
Thì chú cứ nhận đi , sao lại phải lé ? Lính sao phải phải tính ! Chú sính hàng ngoại thân pháp to dữ dằn bảo vệ chủ tốt nên chú bán cháu đàn B đi , cho nên chú mới nhờ anh để tậu cu cậu này . cứ nói rõ ra không mọi người lại hiểu nhầm chú bán cu cậu này nhé .

Nói vậy thôi chứ anh nhìn thần thái nó có biểu hiện rất tốt rồi đấy , có vấn đề gì mà khó đẻ cứ alo cho anh , anh hướng dẫn qua điện thoại cho , anh chỉ cần chú cho chậu rượu là ok hết ... Khà khà ......

vanglai213

Active Member
Thì chú cứ nhận đi , sao lại phải lé ? Lính sao phải phải tính ! Chú sính hàng ngoại thân pháp to dữ dằn bảo vệ chủ tốt nên chú bán cháu đàn B đi , cho nên chú mới nhờ anh để tậu cu cậu này . cứ nói rõ ra không mọi người lại hiểu nhầm chú bán cu cậu này nhé .

Nói vậy thôi chứ anh nhìn thần thái nó có biểu hiện rất tốt rồi đấy , có vấn đề gì mà khó đẻ cứ alo cho anh , anh hướng dẫn qua điện thoại cho , anh chỉ cần chú cho chậu rượu là ok hết ... Khà khà ......
Em kì kèo bảo bán mãi mà không chịu bán đó anh Hoan à ^^, Em còn cá độ là 3 ngày thuần phục nó nếu thua bác ấy mất chó thể mà không chịu , bác ấy bảo cho vào tay bác ấy 3h bác làm được luôn em potay.com ...(dùng đủ chiêu mà không bán) ^^

bưởi

Member
Bạn Tuấn Hưng . con chó cái ấy họ đã bán ngay ngày hôm sau rồi .
Bươỉ không bắt điện thoại được ban sáng vì mơí nhận hợp đồng an ninh cho một nhà băng nên từ 2h sáng đến 11 sáng thường là máy không có sóng . có chuyện cần xin nhắn tin cho Bười bằng sms.

vâng anh! có ntn em xin ĐT bác sau, thế tết năm nay anh có về VN không? hội Malinois mong gặp bác lắm lắm. em năm nay ăn tết to hơn mọi năm Bác ah, hehehehehe.Vì có 02 con Mali ăn cùng( chắc năm nay nhịn ăn nhường cún mất) Gaif ăn khỏe và nghịch lắm anh ah. thần thái thì khỏi nghĩ, rất tốt. có gì xin thỉnh giáo a sau. thanks anh nhiều.