• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Male Luther của mình

Sau 2h bay từ miền nam lên miền bắc,bé luther male hiện tại 8 tháng tuổi đã có mặt tại hà nội.tình trạng sức khỏe sau 2 ngày có thể nói là thích nghi không thấy có hiện tượng rắc rối nào xảy ra.ăn uống tốt,phân tốt,thân nhiệt hoàn toàn bình thường mỗi tội hơi béo :).cảm ơn anh nghĩa đã nhượng bé này cho mình,mong sao em nó luôn khỏe mạnh dưới bàn tay chăm sóc của mình,mấy hôm nữa sẽ có pic của em nó cho các bác nghía nhé :D
Có mấy cái pic cũ của em nó các bác nghía tạm đi nhé:
http://forum.vietpet.com/106922-french-bulldog-puppies-cua-king-bullies.html

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng em nha. Chúc bé mau ăn chóng lớn nha. Cập nhật hình ảnh sớm nha em.

Thân chào,

Sau 2h bay từ miền nam lên miền bắc,bé luther male hiện tại 8 tháng tuổi đã có mặt tại hà nội.tình trạng sức khỏe sau 2 ngày có thể nói là thích nghi không thấy có hiện tượng rắc rối nào xảy ra.ăn uống tốt,phân tốt,thân nhiệt hoàn toàn bình thường mỗi tội hơi béo :).cảm ơn anh nghĩa đã nhượng bé này cho mình,mong sao em nó luôn khỏe mạnh dưới bàn tay chăm sóc của mình,mấy hôm nữa sẽ có pic của em nó cho các bác nghía nhé :D
Có mấy cái pic cũ của em nó các bác nghía tạm đi nhé:
http://forum.vietpet.com/106922-french-bulldog-puppies-cua-king-bullies.html
ảnh của em nó đây :D

update ảnh mới ngày hôm qua mới chụp,các bác xem nó có cơ bắp hơn lúc mới về nhà hơn không nhé :D
:D:D

King of bulls

Vietpet sponsor
thank anh,sắp 1 tuổi rồi nên e sẽ cho e nó ăn tập theo chế độ xem như thế nào hehe
Luther giờ gần 10 tháng rồi, chuẩn bị kiếm vợ đi hehhee... Không mấy ế đó em trai....
Mặt Luther nhìn ngầu nhưng kiểu vô tư luôn đó em.... Chắc ở nhà ngoan lắm. Luther ăn uống tốt lắm...

Thân chào,

1 tuổi rồi anh ơi,ăn uống tốt lắm anh à,e còn phải hãm lại ko vượt tiêu chuẩn luôn anh ơi,em cũng đang cố gắng kiếm cô vợ cho em nó đây :)),cố gắng ra từ h ra tết cho em nó cưới vợ là ngon rồi8->

King of bulls

Vietpet sponsor
1 tuổi rồi anh ơi,ăn uống tốt lắm anh à,e còn phải hãm lại ko vượt tiêu chuẩn luôn anh ơi,em cũng đang cố gắng kiếm cô vợ cho em nó đây :)),cố gắng ra từ h ra tết cho em nó cưới vợ là ngon rồi8->
Cưới vợ cho em nó, phãi đăng ký kết hôn đàng hoàng đó em trai. Hehhehe

Thân chào,