• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Maika - vợ mới của Tuti

Thỏ Bông

Tình hình là Tuti ở vs Bông ko kêu gào j cả a ah, Bông đi lên cầu thang cũng gọi Tuti đi cùng nhưng nhất định là ko cho Tuti đến gần,2 e ý ở chung vs nhau ngoan lắm. Yêu Tuti vì e bé hiền lành,khôn lắm cơ:D

Tuti2290

Member
Em Bông không chó Tuti ấy ấy, cu cậu vẫn khó chịu lắm. Kêu ngào ngào suốt ngày!!!!!!! Bỏ cả ăn. gày quá. Maika lại tham ăn nữa chứ. vừa đổ thịt gà vào bát là nó phi ra ăn sạch. Tuti thò cái đầu vào bát thì bị em ý lấy tay đẩy ra..... khổ thân tuti hiền lành chất phác. kaka

prunus_mume

Member
Em Bông không chó Tuti ấy ấy, cu cậu vẫn khó chịu lắm. Kêu ngào ngào suốt ngày!!!!!!! Bỏ cả ăn. gày quá. Maika lại tham ăn nữa chứ. vừa đổ thịt gà vào bát là nó phi ra ăn sạch. Tuti thò cái đầu vào bát thì bị em ý lấy tay đẩy ra..... khổ thân tuti hiền lành chất phác. kaka
=)) Khổ thân Tuti hiền lành chất phác mỗi tội... HÁM GÁI ;;)
8-> Thế là bố Tuti (đúng không nhỉ) vẫn phải tìm vợ cho con zai rồi :">

Tuti2290

Member
tuti lại đi ở rể rồi. Em ý bấn tới nỗi chủ vừa đi thì bạn chủ mèo cái kia đã nhắn tin các em ý xxx rồi. tổng thời gian gặp mặt tới xxx tầm 10-15 phút. Giờ công nhận giới trẻ xa đọa thật.haizz

Tuti2290

Member
Coca dạo này mắt đang chuyển dần từ máu trắng sang màu vàng rất nhạt.:).Vậy là sao?

MAX

Member
Hơi thắc mắc về giới tính của mèo nhà bạn này ,tên maika đổi thành coca xong từ con bé cũng chuyển giới sang thành thằng cu luôn à?:-o

Tuti2290

Member
Hơi thắc mắc về giới tính của mèo nhà bạn này ,tên maika đổi thành coca xong từ con bé cũng chuyển giới sang thành thằng cu luôn à?:-o
à ko, vẫn là mèo cái mà.:), mình wen mồm hay gọi mèo là thằng ku dù nó ko có ....:)

prunus_mume

Member
Gặp ngoài mới thấy Bụi với Coca trông giống nhau thật anh nhỉ :))
Mỗi tội 1 đứa lông dài 1 đứa lông ngắn :x

prunus_mume

Member
1 đực 1 cái mà. :). khác nhau chỗ đó nữa.
:)) Vâng, cái quan trọng nhất :D
8-> Em nghĩ là Tuti cai gái từ giờ đến khi Maika lớn là được đấy anh ạ :D Tuti mặt to mà người đét lại rồi :(
Không vỗ béo Tuti có khi Maika lại chê Tuti thì khổ thân Tuti lắm :)

txh1403

Senior Member
Xinh thật,còn em lông dài màu hyma nữa đâu bạn. Bạn k post lên àh :). Hôm qua nhận dc bài rep của bạn,tối mình phóng ra nhà chú ly làm 1 em luôn nhưng giờ mới dc 7 ngày. Hi vọng tầm hơn tháng nữa sẽ post ảnh cho bạn xem 2 anh em hyma xem giống nhau đến đâu :d

Xinh thật,còn em lông dài màu hyma nữa đâu bạn. Bạn k post lên àh :). Hôm qua nhận dc bài rep của bạn,tối mình phóng ra nhà chú ly làm 1 em luôn nhưng giờ mới dc 7 ngày. Hi vọng tầm hơn tháng nữa sẽ post ảnh cho bạn xem 2 anh em hyma xem giống nhau đến đâu :d
Bé color point kia là của chị prunus_mume bạn ạ:).

prunus_mume

Member
:-?? Coca nhà anh ý là mèo cái mà :)
Còn thằng lông dài là biên chế nhà mình, hiện đang nằm hóng hớt bên cạnh :))

txh1403

Senior Member
:-?? Coca nhà anh ý là mèo cái mà :)
Còn thằng lông dài là biên chế nhà mình, hiện đang nằm hóng hớt bên cạnh :))
^^,mèo nhà mình mèo cái mình cũng gọi là thằng,quen mồm mất rồi,con miu nhà bạn xinh lắm,thực sự nhìn 2 con hyma nhà 2 bạn,mình mê mẩn......

prunus_mume

Member
^^,mèo nhà mình mèo cái mình cũng gọi là thằng,quen mồm mất rồi,con miu nhà bạn xinh lắm,thực sự nhìn 2 con hyma nhà 2 bạn,mình mê mẩn......
:)) Thế thì bạn cũng làm 1 em đi thôi ;)) Mình cũng mê mẩn màu này lắm ấy :D