• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Maggi Of Vnrottweiler - thế hệ triển vọng của vnrottweiler kennel

anhyenco

Member
chúc anh sơn nha maggi nay nhìn ra dang quá, vừa có nét đẹp của mẹ, vừa có sự hầm hố của cha.... tương lai sáng lạng quá anh sơn a, nay nhìn lại thật bất ngờ quá...chúc mừng anh chúc mừng vnrott .. lại có thêm một con giống đẹp chất lượng trong tương lai....

simonkhan

hôm rồi nhìn Masha đã phê rồi hôm nay nhìn Maggi muốn chết đứng luôn...Maggi quá toàn diện tuy nhiên Masha nhìn khung đầu có vẻ hầm hố hơn 1 chút...vừa rồi nếu anh cho Maggi và Masha ra show cùng lúc thì không biết em nào sẽ lấy best puppy in show đây..he.he...anh sơn còn ém nhiều hàng khủng quá

bevy2002

Member
Có Masha, Maggi rồi còn Macy đâu rồi sao ko cho lên luôn cứ lâu lâu nhích 1 chút, xem mà ko đủ bộ thì khó chịu lắm.

anhyenco

Member
Có Masha, Maggi rồi còn Macy đâu rồi sao ko cho lên luôn cứ lâu lâu nhích 1 chút, xem mà ko đủ bộ thì khó chịu lắm.
cứ bình tĩnh anh mỹ ơi , mấy ngày nay mưa quá nên tạm thoi chưa thể cho người mẫu ra show hàng được , để bữa nào nắng ráo em sẽ lên hình macy luôn ha ....

Khac Diep

Bầy M chất lượng thật,còn thiếu Marko nữa kg thấy lên hình,kg biết marko phát triển có tốt kg A Sơn?

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin Update hình ảnh của Maggi Of Vnrottweiler ( 11 tháng tuổi ) một trong những trụ cột trong tương lai của Vnrottweiler Kennel

BR

an_may

mấy e này hình như là chung đợt với Morro của e phải kg a ? toàn mấy e cái nhỉ, có e đực nào chung đợt post cho e tham khảovới hìhì

anhyenco

Member
mấy e này hình như là chung đợt với Morro của e phải kg a ? toàn mấy e cái nhỉ, có e đực nào chung đợt post cho e tham khảovới hìhì
có đấy bạn ơi, mình đang giữ marko , sao ban ko cho moro len hình vậy