• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"M" of vnrottweiler ( Tas flash rouse & Bianca of vnrottweiler )

bevy2002

Member
Chào anh,
Năm mới phát tài thiệt rồi phải không anh? Bầy cún con đẹp quá, chúc mừng chủ trại và bầy cún đã có chủ mới nha.
Riêng em thì chỉ có 1 cô nàng thôi mà lo hoài không xong, gửi anh và mọi người 01 hình mới duy nhất của cô nàng

Thanks,
Iana e chăm như thế là đẹp rồi, nhìn e nó thần thái nhanh nhẹn và lông bóng mượt là ok cố gắng chăm e nó chu đáo vào nhé chỉ hơi mệt 1 tí xíu thôi.hehe

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào Dung ! lâu quá không thấy vợ chồng em lên anh chơi...Iana hôm nay nhìn có vẻ tốt lên nhiều...thôi cố gắng chăm sóc em nó nhé..tất cả vì đam mê.

Hôm nào rảnh lên anh chơi nhé

BR

simonkhan

Xin update hình ảnh bầy M lúc 34 ngày tuổi

Xin cám ơn đã xem hình
Nhìn đã quá a Sơn ơi, cứ tâm tấp như nhau, e nào cũng giống e nào, bụ bẩm nhìn đầu gấu quá. Chắc là phải tranh thủ xuống xem mấy e mới đc, khoái con cột chỉ đỏ và con chỉ 2 màu :x

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
hôm nay lên xem rồi thì thấy em nào hợp nhãn vậy..hình như em nào cũng hợp nhãn thì phải..he.he..dạo này bị thấm thuốc rồi đúng không...hi..hi..

BR

thophi

Đúng là anh làm cho nhiều người bị thấm thuốc rồi đó!!! Trong đó có nạn nhân này nè...hic...hic...

Ch0jd3p

Ôi xinh hết đỡ nhìn yêu quá yêu quá :x chúc mấy nhóc mau nhớn khỏe mạnh

an_may

chào anh Sonnguyen, trưa hôm thứ 7 em xuống đặt cọc 1 em đực...hình như e nó trong vần "M" này phải kg ah ? Xuống xem mà thấy đẹp wá nên iu luôn hìhì. Em mới chơi, chưa có kinh nghiệm...mong các anh hướng dẩn thêm ;-)

chào anh Sonnguyen, trưa hôm thứ 7 em xuống đặt cọc 1 em đực...hình như e nó trong vần "M" này phải kg ah ? Xuống xem mà thấy đẹp wá nên iu luôn hìhì. Em mới chơi, chưa có kinh nghiệm...mong các anh hướng dẩn thêm ;-)
bác mua anh Sơn thì khỏi lăn tăn j nữa, có thì cứ call a ý.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Chào Lễ ! chính xác em đó là em nằm trong vần "M" anh sẽ update hình em nó trong vài ngày tới..tên của nó là Morro of vnrottweiler...về kinh nghiệm nuôi dưỡng em cứ yên tâm..anh sẽ tư vấn hết những gì anh biết...sau khi chích ngừa xong mũi vacxin thứ 2 anh sẽ báo trước cho em biết để giao Morro xuống cho em nhé.

BR

thophi

Rảnh rỗi qua làm quen với mấy đứa nhóc lớn để buổi tối leo rào vào chôm mấy đứa nhóc M. hehe....:p

thewall

Member
Hôm ghé thăm trại anh về đến nhà là 50km :). Tuy hơi xa nhưng rất vui vì nhìn thấy được những chó rott quá tuyệt vời. Chúc anh Sơn thành công.

Anh Sơn Lại phát triển cứ cái đà này thì hội Rott Sài Gòn sẽ ngày càng lớn mạnh !khi nào cafe nhớ hú hí nhé Ông Anh!thân chào!

an_may

sắp đến ngày nhận em Morro rồi..không biết hiện nay thế nào...mong tin anh Sơn quá....

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
sắp đến ngày nhận em Morro rồi..không biết hiện nay thế nào...mong tin anh Sơn quá....
sắp tới ngày rồi em..vì ngày mai anh sẽ chích ngừa..sau đó theo dõi thêm vài ngày nữa là sẽ giao cho em...cố gắng độ thêm 1 vài ngày nữa nhé.

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin update hình 2 em Masha và Mary thuộc bầy "M" of vnrottweiler

Xin cám ơn đã ghé thăm topic

BR

simonkhan

hôm nay mới lên thăm bầy nhóc "M" nhìn phê quá anh Sơn..nói thật là lúc đầu cũng không mê rott lắm nhưng từ khi có Lucie em tìm hiểu thêm về rott và đâm ra ghiền hồi nào không biết...em kết nhất là em Maggi..he.he..

BR

an_may

Morro nhà em còn 1 tuần nữa là đc 03 tháng. Nhưng hôm qua mới cân thì em nó chỉ có 10,3kg. Như vậy là ốm quá phải kg ah?

anhyenco

Member
morro về nhà mới co ngoan ko vậy bạn, còn macy nhà minh thì quậy lắm.. ráng chăm sóc morro nha bạn... chúc bé hay ăn chóng lớn nha...........