• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời tham gia offline rottweiler hóc môn lần 1

trantantai

Active Member
Kính chào anh em fan rottweiler gần xa,

Thời gian gần đây phong trào nuôi rott trong Nam ngoài Bắc sôi động hẳn lên, người mới chơi thì đi tìm hiểu học hỏi kinh nghiệm, người chơi lâu thì ra sức nhập mua những con giống tốt hơn. Hòa trong không khí đó anh em fan rott khu vực Gò Vấp -Hóc Môn - Q. 12 - Củ Chi mong muốn có 1 buổi giao lưu với các anh em fan rott gần xa để trao đổi , học hỏi kinh nghiệm và chia sẽ những kiến thức về rott.

Xin kính mời anh em fan rott gần xa dành chút thời gian quí báu để tham gia buổi offline thân tình được dự kiến tổ chức vào Chủ Nhật ( 13/05) tại khu vực công viên ngã tư Hiệp Thành - Hóc Môn ( Tô Ký & Nguyễn Ảnh Thủ ).Thời gian : 08h30 đến 11 giờ.

Chương trình :
- 08H00 đến 09h00 đón khách
- 09h00 đến 11h00 giao lưu giữa anh em fan rot và với những chủ trại rott ở TP.HCM .
- 11h00 Tiệc giao lưu.
Thành phần tham gia gồm những anh em fan rott Hóc Môn, Q.12, Q. Gò Vấp, Củ Chi, Đồng Nai....đã có dịp gặp gỡ giao lưu lâu nay và những chú cún yêu ( Sheldon, Ika, Ivy, Odette.... )
Khách mời : Toàn bộ anh chị em yêu rott .....
Đặc biệt những khách mời không thể thiếu là những chú rott yêu của anh chị em..

Sau buổi off sẽ có tiệc Sihanouk thân mật rất mong anh chị em cùng tham dự cho đông vui .
Vì lần đầu tổ chức chắc còn nhiều khiếm khuyết, mong anh em đóng góp bổ sung thêm.

Trân trọng kính mời

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúc cho buổi Off Hóc Môn thành công và tràn ngập niềm vui ^_^

thuan_rott

cho e hỏi không phải có gì bỏ qua cho e;;)
chi phí và điều kiện tham gia như thế nào vậy a?

kieukhanh

Member
cho e hỏi không phải có gì bỏ qua cho e;;)
chi phí và điều kiện tham gia như thế nào vậy a?
Điều kiện chỉ cần tình yêu và niềm đam mê Rottweiler... >:D<
Chi phí cũng không đáng kể đâu,chủ yếu tiệc liên hoan nhẹ anh em chung tay share cho vui.
Mong gặp bạn tại buổi giao lưu.Thân chào.

trantantai

Active Member
Mong anh em hưởng ứng tham gia cho vui nhé. Hóc môn tuy xa xôi nhưng với tình yêu rot mọi người sẽ gần nhau hơn. Anh em nào tham gia vui lòng để lại số điện thoại để dễ liên lạc, hướng dẫn đường đi nhé.
Mong anh em động viên nhựng fan rot mà không tham gia diễn đàn nào, hay không biết thông tin cùng tới cho vui =(:)-h