• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời tham gia offline fan rottweiler hóc môn lần 1

trantantai

Active Member
Kính chào anh em fan rottweiler gần xa,

Thời gian gần đây phong trào nuôi rott trong Nam ngoài Bắc sôi động hẳn lên, người mới chơi thì đi tìm hiểu học hỏi kinh nghiệm, người chơi lâu thì ra sức nhập mua những con giống tốt hơn. Hòa trong không khí đó anh em fan rott khu vực Gò Vấp -Hóc Môn - Q. 12 - Củ Chi mong muốn có 1 buổi giao lưu với các anh em fan rott gần xa để trao đổi , học hỏi kinh nghiệm và chia sẽ những kiến thức về rott.

Xin kính mời anh em fan rott gần xa dành chút thời gian quí báu để tham gia buổi offline thân tình được dự kiến tổ chức vào Chủ Nhật ( 13/05) tại khu vực công viên ngã tư Hiệp Thành - Hóc Môn ( Tô Ký & Nguyễn Ảnh Thủ ).Thời gian : 08h30 đến 11 giờ.

Chương trình :
- 08H00 đến 09h00 đón khách
- 09h00 đến 11h00 giao lưu giữa anh em fan rot và với những chủ trại rott ở TP.HCM .
- 11h00 Tiệc giao lưu.
Thành phần tham gia gồm những anh em fan rott Hóc Môn, Q.12, Q. Gò Vấp, Củ Chi, Đồng Nai....đã có dịp gặp gỡ giao lưu lâu nay và những chú cún yêu ( Sheldon, Ika, Ivy, Odette.... )
Khách mời : Toàn bộ anh chị em yêu rott .....
Đặc biệt những khách mời không thể thiếu là những chú rott yêu của anh chị em..

Sau buổi off sẽ có tiệc Sihanouk thân mật rất mong anh chị em cùng tham dự cho đông vui .
Vì lần đầu tổ chức chắc còn nhiều khiếm khuyết, mong anh em đóng góp bổ sung thêm.

Trân trọng kính mời

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc cho buổi off thành công và là bước đệm tốt cho những buổi off tiếp theo...Tài nhớ bố trí đội ngũ chụp hình kĩ càng để những người ở xa không tham dự trực tiếp được thưởng thức buổi off qua những hình ảnh sống động nhé.

BR

DS DANH

mình ở quận 12. có nuôi một con rottweiler 6 tháng rồi cho mình xin tham gia với

trantantai

Active Member
Cám ơn anh Sơn, dù xa xôi vẫn quan tâm phong trào của anh em quê nhà. Tụi em sẽ cố gắng tường thuật tại chỗ.

Cám ơn hai bạn DS DANH và Lengocsangrong nhiều. Chào mời hai bạn đến tham dự cho vui nhé.

anhyenco

Member
ok , hẹn chủ nhật anh em gặp mặt nhau nha ... chúc cho buổi off thành công tốt đẹp.....

bevy2002

Member
ok , hẹn chủ nhật anh em gặp mặt nhau nha ... chúc cho buổi off thành công tốt đẹp.....
Nhớ hôm đó trước khi đi thì alo cho a nhé, để ae mình cùng nhau góp 1 phần nho nhỏ để cho buổi off thêm sinh động hơn

trantantai

Active Member
Nghe Tùng nói cũng đến tham dự thật ân hạnh quá, lại thêm anh Mỹ và Đạt nữa thì thật là vinh dự rồi. Anh Mỹ và Đạt nhớ mang theo bà xã cho vui và nhớ cho rot đi nữa nhé. Xin mời các anh em cùng đến tham gia đông vui nhé. Trân trọng

rad9x

chú này thì mình nuôi đã lâu nhưg do điều kiện nên không thể nuôi đc nữa . nếu ai muốn mua thì giao dịch trực tiếp tại hn1 . Sau đây là 1 vài hình ảnh về e nó:

các bạn nào biết rõ thì có thể cho mình giá nhé . mình có thể bán từ 10 triệu trở lên . ai mua LH:0982902855 và giao dịch trực tiếp tại hn1 . <dfn>cảm ơn các bạn đã đọc bài viết</dfn>

chú này thì mình nuôi đã lâu nhưg do điều kiện nên không thể nuôi đc nữa . nếu ai muốn mua thì giao dịch trực tiếp tại hn1 . Sau đây là 1 vài hình ảnh về e nó:

các bạn nào biết rõ thì có thể cho mình giá nhé . mình có thể bán từ 10 triệu trở lên . ai mua LH:0982902855 và giao dịch trực tiếp tại hn1 . <dfn>cảm ơn các bạn đã đọc bài viết</dfn>
lộn chổ rồi ban ơi! Chuyển qua bênh mua bán đi. Đi off ko mang em rott theo đc ko mình ở xa mà em nó lại hơi nặng ký

trantantai

Active Member
Không sao, tinh thần là chính, nếu mang theo được thì càng tốt, mình sẽ sắp xếp chỗ nghỉ ngơi sau khi off.

Lời đầu tiên Em xin chúc cho buổi off CLB Rott Hóc Môn thành công và ngày càng phát triển!Em sẽ xắp sếp tham gia cùnh ACE yêu Rott!cám ơn Anh Tài đã tạo sân chơi cho AE yêu Rott!>:D<

trantantai

Active Member
Lời đầu tiên Em xin chúc cho buổi off CLB Rott Hóc Môn thành công và ngày càng phát triển!Em sẽ xắp sếp tham gia cùnh ACE yêu Rott!cám ơn Anh Tài đã tạo sân chơi cho AE yêu Rott!>:D<
Welc0me Duy nhé, xin cảm ơn lời chúc và đính chính là mình chỉ là người viết bài thôi chứ người chủ trì là những anh em khác nữa, một mình mình làm sao mà làm được, thành công hay công đó là nhờ anh em hưởng ứng đến tham gia thôi. Thân

Tuy phong

Member
Chúc buổi offline thành công.
Buổ họp mặt các breeder dời lại Chủ nhật tuần sau 20.5 rồi !

>:D<

cancertqh

E là mem mới, nhưng ở Đà Lạt lận, rott của e lại còn nhỏ chắc hok tham gia được, mọi người off vui vẻ nha :)
>:D<

adam

Member
trời tiếc quá! cũng đang tình rinh 1 em về nuôi mà bỏ lỡ dịp này :(:)(:)((.

PhamToan

Member
thấy mọi người đi off sao không có hình ảnh gì hết vậy post lên cho anh em yêu rotweiler xem với.:p