• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời offline ngày 05 thang 10 năm 2008

Status
Không mở trả lời sau này.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Chủ nhật 10h00 ngày 05 tháng 10 năm 2008 như thường lệ chúng ta lại gặp nhau tại sân vận động Quảng An.Thưa toàn thể anh chị em sau hai tuần lao động và học tập vất vả ,cả người và cún chúng ta lại sắp có những giây phút thư giãn vui chơi cuối tuần bổ ích và ấm áp nhớ nhung như sắp gặp được người thân sau một thời gian xa cách vậy:Dcó một chút mong nhớ có một chút ngóng trông phải không các bạn ? bản thân kycaugo đã tham gia rất nhiều buổi offline nhưng cũng không tránh được những giây phút nhớ nhớ nhung nhung đó .Hy vọng anh chị em cũng có cảm giác đó và hẹn gặp lại vào chủ nhật tới :wel:

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Hôm CN vừa rồi được Off với ACE ở SG, CN này lại gặp lại hội của ta HN vui quá. Xin thông báo là anh Kimkwanlee đã tặng ACE HN 30chiếc mũ chống tia cực tím, và 11cây chổi lông gà mua giúp cô Vân để tặng riêng các chị em nữ xinh đẹp cụ thể là em : yeucuncon, Pumpkin, Rose......và bác sỹ Báu ạ. Còn 1số chổi lông gà, nếu ai có quan tâm topic : CHO ĐỜI CHÚT ƠN:love struck:, MUỐN GÓP PHẦN NHỎ GIÚP CÔ VÂN THÌ TỚ SẼ MANG RA ĐỂ MỌI NGƯỜI MUA ỦNG HỘ.....:D:-bd. Riêng chú Mỡ chị mua hộ 2chiếc chổi rồi đấy.

Hôm CN này tớ sẽ ra sớm để gửi quà SG cho mọi người. Hy vọng trời nắng đẹp. Hẹn gặp lại !

Chúc ACE off thật vui và hoành tráng nhé. Nhớ chụp nhiều hình post lên cho mọi người xem ké với nha chị Thuý.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hy vọng sau nhưng ngày mưa gió và lạnh giá sẽ là những ngày hửng nắng và ấm áp... Mong không mưa để em có thể đi off với Hội Chó, tuần này off chó, tuần sau chắc lại off mèo, thật là hạnh phúc!!! Cho em xin 2 vé khách mời ạ:p!

yeahhhh...zui wá đi!!!!sắp đc off rùi,được gặp mọi ng nữa.em chưa được đi off lần nèo đâu các bác ạh.đây là lần đầu của em đấy.hehe :D

Đề nghị thành viên không sử dụng ngôn ngữ @ tại Vietpet.

yeucuncon

Member
Hôm CN vừa rồi được Off với ACE ở SG, CN này lại gặp lại hội của ta HN vui quá. Xin thông báo là anh Kimkwanlee đã tặng ACE HN 30chiếc mũ chống tia cực tím, và 11cây chổi lông gà mua giúp cô Vân để tặng riêng các chị em nữ xinh đẹp cụ thể là em : yeucuncon, Pumpkin, Rose......và bác sỹ Báu ạ. Còn 1số chổi lông gà, nếu ai có quan tâm topic : CHO ĐỜI CHÚT ƠN:love struck:, MUỐN GÓP PHẦN NHỎ GIÚP CÔ VÂN THÌ TỚ SẼ MANG RA ĐỂ MỌI NGƯỜI MUA ỦNG HỘ.....:D:-bd. Riêng chú Mỡ chị mua hộ 2chiếc chổi rồi đấy.

Hôm CN này tớ sẽ ra sớm để gửi quà SG cho mọi người. Hy vọng trời nắng đẹp. Hẹn gặp lại !
Hôm nay em mới đọc topic "Cho đời chút ơn", quả thực em đã cảm động đến phát khóc.
Em cũng chẳng làm được gì, chỉ mong góp 1 phần nhỏ bé của mình để giúp cô Vân, cho em đặt 2 chổi chị Thuý nhé.

Mình post link ở đây, hy vọng có thêm nhiều người biết đến topic này hơn, và hy vọng kêu gọi được nhiều tấm lòng hảo tâm hơn
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=12663

@anh Kwan: Cảm ơn anh nhiều nhé, tự nhiên thấy tên mình trong danh sách được tặng quà cảm động quá hic hic

love_dog_89

Cảm động thật đấy.em đọc đi đọc lại mấy lần.bác ý đáng nể thật.nhà em mới có 5 cún mà bố em đã mắng rồi.chán.À.nếu em muốn đi off thì thủ tục ntn ạ.em chưa dj bao giơ nên không biết.mong các cô các bác chỉ cho a.

KimCuong

Active Member
cho em hỏi đây là off mèo hay off kún ạ ?
mấy giờ mình khởi hành nhỉ :D

Bạn đọc kỹ thông báo của Chủ nhiệm CLB Offline bác KyCauGo nhé! 10h00 ngày 05.10.2008 tại Sân vận động Quảng An nhé.

Đây là buổi Offline chủ yếu dành cho chó, nhưng các thành viên có thể mang mèo ra mà kể cả đại bàng hay các loại thú khác cũng được, nhưng với điều kiện các bạn phải quản lý được thú cưng của mình. Hihi.

Hẹn gặp mọi người tại buổi Offline chủ nhật tuần này nhé!

à méo

Member
Ôiii, nếu họp off mèo cũng vào hôm đấy thì biết làm thế nào bây giờ? Hội off mèo tuần trước bị hoãn, em cũng sốt ruột lắm rồi nè!!
Thế là phải đợi thêm 1 tuần nữa mới đến off mèo +___+ Giá mà cứ họp off liền tù tì thì hay nhỉ! Đỡ phải chờ đợi!

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo

Úi, để cho em 1 cái chổi lông gà nhé...

Em đi siêu thị tìm mua cái loại tương tự chổi lông gà để quét giường nhưng không có... Lông gà không độc hại, để cho Lucky & Lucy chơi thì tuyệt... Hí hí...

Khổ thân bác Thuý, lại còn vác một đống chổi lông gà ra HN nữa chứ... Ha ha ha...

Cho em gửi lời cảm ơn anh Kimwanlee ạ!!!!

Bạn đọc kỹ thông báo của Chủ nhiệm CLB Offline bác KyCauGo nhé! 10h00 ngày 05.10.2008 tại Sân vận động Quảng An nhé.

Đây là buổi Offline chủ yếu dành cho chó, nhưng các thành viên có thể mang mèo ra mà kể cả đại bàng hay các loại thú khác cũng được, nhưng với điều kiện các bạn phải quản lý được thú cưng của mình. Hihi.

Hẹn gặp mọi người tại buổi Offline chủ nhật tuần này nhé!

Hihihihih Bác PCN này lớn gan thật đấy !Những loại thú bác nói đó hiện nằm trong diện quản lý nếu mang đi đâu mà trong người không có giấy phép là rách việc lắm đấy bác ạ :D
Đen thía CN này em lại phải đi HD roài híc ..híc .. 3 lần off rồi mà chưa đc ra sân lần nào thế có đen không cơ chứ ?
Em chúc cả nhà có một buổi off thật hoành tráng và vui vẻ, thắm tình đoàn kết ạ

Đề nghị thành viên gương mẫu không sử dụng ngôn ngữ @! Cảm ơn bạn.

Hihihihih Bác PCN này lớn gan thật đấy !Những loại thú bác nói đó hiện nằm trong diện quản lý nếu mang đi đâu mà trong người không có giấy phép là rách việc lắm đấy bác ạ :D
Đen thía CN này em lại phải đi HD roài híc ..híc .. 3 lần off rồi mà chưa đc ra sân lần nào thế có đen không cơ chứ ?
Em chúc cả nhà có một buổi off thật hoành tráng và vui vẻ, thắm tình đoàn kết ạ
Ui xời, cứ nhét túi là xong hết :)) giấy với tờ, cần gì :)) tớ cũng mong đến CN quá >:D<

knoor

Member
giá như em được đi.:-S :(( Nhìn ảnh mọi người off mà thấy thèm quá. Hix

hungbuon

Member
hix lâu lắm k dược di off rồi!tuần này em cố gắng thu sếp công viếc ra vậy

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Báo cáo bà con nếu sáng ngày mai mà trời đổ mưa thì ta sẽ hoãn buổi offline nhé tránh tình trạng như buổi offline trước THUỶ CHIẾN cũng may không có thành viên và cún nào làm sao.Hy vọng trời không phụ lòng người !

ectasy

Member
tình hình là ko mưa đâu. chuẩn bị tinh thần ra sân thôi cả nhà ơi.:-bd trời sẽ hiểu và ko phụ lòng đam mê và nhiệt tình của ACE ta đâu!

Status
Không mở trả lời sau này.