• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời off cún yêu vào các buổi chiều hàng ngày tại Đô Thị Văn Quán

Pham Ngoc Mjnh

Đợt này A bận nên sẽ có thể không nuôi chó trong thời gian dài, các ACE hãy hội họp thường xuyên vui vẻ ,mấy cậu Dũng, Thịnh, Minh hậu sinh khả úy cần phải HOT hơn nữa để phong trào Văn Quán lên cao bền vững ;););)
Nên chịu khó chụp và up hình lên, thành công không dành cho những kẻ lười biếng đâu http://forum.vietpet.com/images/smilies/yahoo/27.8->8->
Cố lên
nói chung đi of là có mỗi Argo là tham gia đều nhất . Ms đây có Bush r chắc sẽ vui hơn . Còn Lợn thì dạo này ốm đau bệnh tật suốt . Báo cáo thế để cho anh Thắng biết . Mà e đang xắp xếp một trận chọi vs Lợn và một con chó ta có video sẽ cho anh xem. ;);)

Bush nó mới về , kiểu như nó không nhớ nhà , nên tối qua nó sợ Minh ah , a đi 1 bước là nó theo sau , ko dám xa 1 bước , nhìn rõ thương =((=((

Pham Ngoc Mjnh

Bush nó mới về , kiểu như nó không nhớ nhà , nên tối qua nó sợ Minh ah , a đi 1 bước là nó theo sau , ko dám xa 1 bước , nhìn rõ thương =((=((
ui dào . Cho lên giường ngủ cùng . Sao phải xoắn nhờ. =)) mà chiều nay có ra k đấy?

Pham Thang

Member
Dũng chỉ cho Minh cách up hình ảnh lên mạng đi, các cậu nên up nhiều hình mới sôi động >:/

Chiều nay mình bush ra off 1 mình ngoài bãi cỏ :(:)(( Bush tức khí, chạy lòng vòng tè mỗi góc 1 bãi, ị 1 bãi to thật là to đánh dấu lãnh địa rồi theo chủ về =))=))

thancau

Member
minh ơi... tới hôm thứ 7 này chú dọn sạch gara đi nhé... chp nó chiến trong đấy... ;););) không hiểu sao ông ý lại gạ đánh nhỉ

thancau

Member
oài....dạo này topic không có ảnh nhỉ... minh chụp ảnh đi xong up ảnh lên cho mọi người ngắm chứ em... dạo này a đang ôn thi nên hơi bận, lúc nào anh ra được thì a sẽ ra...;);););)

Thịnh ơi, hôm vừa rồi a e mình chả chụp đc cái ảnh nào nhỉ , buồn vậy :( a nhìn đàn dob con cứ hoa cả mắt, chả nhớ đc gì =((=((

Thông báo với anh em Văn Quán 1 tin vui là sau 3 tuần phải xa nhà thì hot girl Bentley đã về lại với chủ >:D<. Tối 14/6 mặc dù mưa gió sấm chớp ầm ầm nhưng cũng không thể ngăn cản được quyết tâm đi đón Bentley về của 2 thành viên PhamThang và Quangdung89 . Vào hồi 7h tối 2 anh em lên đường lúc trời mưa khá nhỏ, tuy nhiên mưa càng lúc càng nặng hạt và kết quả là mọi người ngoài đường đã được chứng kiến giữa trời mưa gió có 2 nam thanh niên tách xách nách mang, áo mưa bùng nhùng , thậm chí tay cầm gậy , theo sau xe là 1 con chó màu đen to ngoại cơ =)) l

lạnh quá 2 anh em vào làm cốc trà nóng chó ấm bụng :">

Sau khi về nhà thì bất ngờ thấy Ben sang chơi với Bush nên làm luôn vài kiểu ảnh
Ben đã kịp tè trộm 1 bãi đánh dấu lãnh thổ :((

thancau

Member
chán quá... hôm nay em đi thi chả ra off với mọi người được... chiều mai nhất định e sẽ ra;);););)

thancau

Member
tại sao lại ko up ảnh được nhỉ... em có mấy cái ảnh của lợn vs argo mà chả up được

Pham Thang

Member
>:D< dạo này Lợn khùng sát thủ nhưng không sát thương ít xuất hiện cùng Thịnh đẹp trai nhỉ ??? Đang bận học thi hay bận yêu đương đấy???
Đẹp trai nói nhiều nhưng lười up ảnh lắm, cả cậu Minh nữa, mang tiếng 9X nhưng chưa thấy Active gì cả:)| =))

thancau

Member
>:D< dạo này Lợn khùng sát thủ nhưng không sát thương ít xuất hiện cùng Thịnh đẹp trai nhỉ ??? Đang bận học thi hay bận yêu đương đấy???
Đẹp trai nói nhiều nhưng lười up ảnh lắm, cả cậu Minh nữa, mang tiếng 9X nhưng chưa thấy Active gì cả:)| =))
em đang thi mà anh... nghe thằng minh bảo là Benley dạo này gầy đấy anh vỗ đi cho nó béo lên tí nhé :-??:-??:-??... em có ảnh rồi nhưng toàn Argo vs Lợn thui