• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời mọi người vào cho ý kiến nhé !!!

vannh87

Member
Đây là ảnh em Bolt nhà mình. Ảnh chụp hôm em tròn 2 tháng tuổi.
Mọi người vào cho ý kiến để em nó mau ăn chóng lớn nhé.
Cảm ơn mọi người nhiều!!!

Cún đã tối mầu thì chớ lại còn chụp cạnh những thứ tối, có nhìn thấy gì để mà nhận xét đâu em :D

Nhưng công nhận Lab màu socola nhìn đẹp thật :love struck:

Cuối tuần cho cún ra vườn hồng off rồi anh chụp ảnh cún poss lại cho rõ :cool:

vannh87

Member
dạ em xin ghi nhận ý kiến nhưng các anh ấn vào ảnh thì nhìn cũng không đến nỗi ko rõ lắm. tại mượn đc cái máy em có biết chụp đâu.
Các bác thông cảm và cho em xin thêm ý kiến

vannh87

Member
huhu em chụp xấu quá hay sao mà chẳng thấy bác nào cho y kiến thể ah. Ngồi chờ từ chiều mà chẳng thấy thêm comm nào cả, buồn quá.
Thôi up cho em nó nổi lên cao để mọi người nhìn thấy vào comm nào !!!

Chỉ biết nhận xét là Lab đẹp thôi, nó còn bé với bạn chụp thế này cũng không nói được lên điều gì. Được cái mặt trông đáng yêu

mrailen

Member
keke, cẩn thận dày dép,bé thế này phá lắm.phải chờ em ý lớn hơn nữa thì mói nhận xét được,chứ pupies nào chả đáng yêu

vannh87

Member
Cảm ơn anh Lucky nha. chắc chó bé quá nên mọi người chưa nhận xét được gì, cố gắng theo dõi và update để xin ý kiến mọi người.

Cảm ơn anh Lucky nha. chắc chó bé quá nên mọi người chưa nhận xét được gì, cố gắng theo dõi và update để xin ý kiến mọi người.
Một tháng nữa nhìn lại thấy em nó khác ngay ý mà :D, lúc đấy tha hồ mà nhận xét em ah híhí :D.
Chịu khó cho đi off cùng hội H&A là sẽ ngon ngay hehe :))

mr.tuan93

Member
Lab màu socola đẹp lắm bạn :X chúc bé mạnh khỏe, hay ăn chóng chóng lớn nha :)