• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời họp 8h30 sáng ngày 26/5

Họp ở đâu bác ơi???e là thành viên mới và rất thích các e xoáy thái.e mong ngày này lâu rùi.e rất muốn tham gia ạ,mog có đc sự giúp đỡ từ các bác8->

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Họp ở đâu bác ơi???e là thành viên mới và rất thích các e xoáy thái.e mong ngày này lâu rùi.e rất muốn tham gia ạ,mog có đc sự giúp đỡ từ các bác8->
off ở vườn hoa hàng đậu bạn a.rất hân hạnh đón tiếp

cũng lâu rồi ko off lần này có nhiều hàng mới AE có gắng có mặt đông đủ mà chiêm ngưỡng hàng mới nhập nhé

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
AE ra đông đủ để chụp hình, chọn hình đẹp đưa vào mục chú ý của CLB nhé

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Mình bị gây sương ngón chân lên buổi off ngày mai minh kg tham gia được.chúc cho ae ngày mai có mặt đông đủ để phong trào phát triển nhé

Cuong_Chao

Member
Ae để tuần tới nhé mai mình cũng có đám cưới ở quê ko ra được , nếu ae để được tuần tới cho đông đủ thì tốt quá !

Chậc chậc, các bác làm e ngồi trà đá ở vườn hoa hàng đậu từ 9h đến gần 11h mới về. Híc. Làm no k ăn đc cơm nữa. Hjhj. Đang hy vọng đc chiêm ngưỡng các e xoáy thái của a e ở CLB mà k đc. Tiếc quá tiếc quá. 8->

xoaypro

mình cũng là mem mới ko biết họp hành như nào mong ae chỉ dẫn nhé ..