• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các bạn yêu thích becgie xem 1 số ảnh những chú becgie đẹp của chú thân

LION_2009

Active Member
BEC

Em này của chú đẹp thật . Đầu thủ to, lông xốp mặt đẹp làm ơn cho cháu hỏi em này của chú bao nhiêu kg,bao nhiêu tháng tuổi ?

Em này thật hòang tráng ko biết có over size ko ạ :) Còn những hình dưới thì cũng đẹp ko kém ko biết nguồn gốc những chú chó nhà bác Thân ra sao ạ :)

Em Berger này của bác rất tuyệt vời,nhất là cái đuôi của em này rất đẹp.Có phải bác mua ở nước ngoài về ko?Chúc mừng bác.

hahabibi

Member
Kết nhất là cái đuôi,nhìn chú này lông dài kute cực.ước gì được 1em như thế thì còn gì bằng nữa.

luv_rott

Member
e này có phải giống lông dài k vậy :D e thích chó to nên nhìn mấy bé overside thích thật :D nhưng mà e ý có vẻ hơi béo thì phải

viet2

Member
Chắc bác phải mang đi tập thể hình đi,
vấn đề có thể hơi "OverFat" rồi đó.

Chúc mừng bác nhé.

phamhuyhoang

Active Member
Chú này giống overside lắm!bác cho biết một chút thông tin về nó đi ạ!nhìn bộ lông và dáng vóc thật là tuyệt~~~~~~~

chúc mừng bác có em gsd rất đẹp, lâu giờ em vào diễn đàn suốt mà bây giờ mới thấy 1 em như thế này, em nhà bác bao tuôi rồi bác,và nặng kg?

ntson_91

con này em đã từng đến xem nói chung là được thần kinh cũng có vẻ ngon nhưng em hơi phân vân xuất xứ của nó tí có thể là hàng trung quốc

Tony_Nghia

Member
Chắc mẹ con này vào rừng chơi bị Gấu đực nó giở trò đồi bại nên nó mới trở nên kute như này. Nói đùa chút nhìn em nó dễ thương quá nhưng em thich chó cơ bắp và mạnh mẽ cơ. Con này mùa đông năm ôm thì miễn bàn hihi

gianglongbien

Vietpet sponsor
HIIIII chú này hay quá , nguồn gốc của chú ta ở đâu vậy bác thân , long xốp , đuôi dài rất lý tưởng