• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các bạn vào xem

damson82

Member
A ơi quân số bây giờ là bao nhiêu rồi đấy a?
Ở ảnh số 7,8 Han đờ nào đấy a?ấn tượng quá đấy anh ah.

my_lucky

Active Member
Hôm tới anh Bình nhờ cái cô gì chân dai dài kia dắt cún ra bãi cỏ gần trại rồi chụp bộ ảnh mới đi cho đẹp, ảnh này chụp có vẻ thiếu sáng nên làm giảm độ đẹp của mấy bé quá.....:)|:)|

choxoayhp

Member
sao bác nuôi nhiều chó vậy:x:x:x? Tình hình 1 ngày hết 20 kg gạo ko bác?
Bác thả 10 con ở sân ngồi đánh bạc thì chả ai dám vào nhỉ?

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Hôm tới anh Bình nhờ cái cô gì chân dai dài kia dắt cún ra bãi cỏ gần trại rồi chụp bộ ảnh mới đi cho đẹp, ảnh này chụp có vẻ thiếu sáng nên làm giảm độ đẹp của mấy bé quá.....:)|:)|
nhà anh hay có fan hâm mộ đến nhà chơi và mang chó ra chụp. anh không nghĩ các chú quan tâm đến chân dài thế, lần sau a rút kinh nghiệm :)

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
sao bác nuôi nhiều chó vậy:x:x:x? Tình hình 1 ngày hết 20 kg gạo ko bác?
Bác thả 10 con ở sân ngồi đánh bạc thì chả ai dám vào nhỉ?
Tôi nuôi 20con 3 giống bully pitbull và xoáy thái. nếu bạn nuôi nhiều chi phí chỉ bằng 5 đến 6 con nhà người khác nuôi thôi.
Nếu bạn co thời gian mời bạn ghé qua nhà mình chơi.

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh ơi dạo này nhà nhiều hàng khủng thế hiii sắp tới lại 1 lũ mà đẻ nữa thì thà hồ chăm tết khỏi đi chơi rồi hehehe

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
anh ơi dạo này nhà nhiều hàng khủng thế hiii sắp tới lại 1 lũ mà đẻ nữa thì thà hồ chăm tết khỏi đi chơi rồi hehehe
anh vẫn được đi chơi mà vì tết không có bé nào bé vào ổ cả

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh ơi dạo này em thấy phòng trào gần tết mà lại đông vui ghê thế này mà thành lập clb thì chắc còn vui hơn tết ý chứ hehehe mong sao clb nhanh trong đi vào hoạt động để anh em ta cùng nhanh đưa phong trào đi lên:-w8->

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
anh ơi dạo này em thấy phòng trào gần tết mà lại đông vui ghê thế này mà thành lập clb thì chắc còn vui hơn tết ý chứ hehehe mong sao clb nhanh trong đi vào hoạt động để anh em ta cùng nhanh đưa phong trào đi lên:-w8->
anh đang định tổ chức tất liên,rồi tiện thể bàn luôn việc đó

Cảm ơn bác Bình đã đưa ảnh của Blue lên diễn đàn!thú thật nhìn những tấm ảnh này tâm trạng thật khó tả.Nhưng cũng rất mừng khi Blue đã phát triển tốt, chắc chắn một ngày không xa e sẽ qua thăm trại của bác và e nó luôn.Chuc mừng bác.

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Cảm ơn bác Bình đã đưa ảnh của Blue lên diễn đàn!thú thật nhìn những tấm ảnh này tâm trạng thật khó tả.Nhưng cũng rất mừng khi Blue đã phát triển tốt, chắc chắn một ngày không xa e sẽ qua thăm trại của bác và e nó luôn.Chuc mừng bác.
rất mong được đón tiếp em blue nay phải hơn một tháng nữa mới đạt.em nó đang phát triển tốt

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh ơi tình hình là thu xếp làm bựa tất niên anh em nhỉ chờ mãi mà ko thấy gì cả 3:-O