• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các bạn chiêm ngưỡng hai em phú quốc nhà mình

phamquangdoanh

Em đang tìm chồng cho em batu nhà em,bác nào biết địa chỉ em đực nào đẹp ở HÀ Nội thi chỉ cho em với nhé.Cảm ơn các bác

tunghhtp

Member
Em chỉ có đực xấu thôi, bác có thông gia không???, cho em nó sả streess. Đực đen, mới có giấy chứng nhận giống ngày 14-4 vừa qua:).

Bin_Zin

Member
Em đang tìm chồng cho em batu nhà em,bác nào biết địa chỉ em đực nào đẹp ở HÀ Nội thi chỉ cho em với nhé.Cảm ơn các bác
mình có con đực Vện bạn có thể đến xem nếu thích thì cho em nó giao lưu với nhau ^^ nhà mình ở gần Văn Miếu

Bin_Zin

Member
Bác có hính ảnh của em nó không.có thể up lên cho em xem được không bác
mình không có hình nó rồi nếu không bạn cứ đến xem trực tiếp nếu thích thì cho em nó giao lưu không thì thôi không sao cả ^^ tí về mà mượn được máy ảnh thì mình chụp gửi cho bạn nhưng bạn cứ đến xem trực tiếp càng tốt

phamquangdoanh

em đã cho em nó đi lấy đực rồi.Hai tháng nữa có đàn mới em mời các bác vào đánh giá hôn.Nhưng hai em nha em đang nuôi không thấy bác nào cho ý kiến đánh giá.Các bác rảnh cho em xin chút ý kiến nha.

Lequanghoa

huấn luyện chó phú quốc

Minh mơi được cho e vện cọp PQ 6 tháng tuổi, minh chưa biết cách dạy em nó ntn, các bác có cánh nào chỉ cho em một ít kinh nghiệm với

vungocdoanh87

Nếu ra chó con bác Alo em với nhé. Đag muôn tìm 1 e nuôi . SDT của e :0977531258. E đang ở Kim Ngưu