• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các bạn cùng tham gia hưởng ứng đóng góp cho Diễn đàn của chúng ta.

bocau hanoi

Member
Chúng ta cùng đưa việc này vào thực tiễn nha

Cảm ơn các bạn cho sự ủng hộ nhiệt tình sôi động. Mình bạo dạn kêu gọi cái phong trào này lúc đầu còn lo lắng có anh em nào hưởng ứng hay không,thoáng thì đã thấy mọi người cũng giống tôi mong muốn Diễn đàn này càng mạnh và tiện dụng. Mình bàn bạc thế này, các Thành viên sẽ yêu cầu BQT Vietpet cung cấp 01 số Tài khoản,chúng ta sẽ lấy hành động cụ thể ngay sau đó để chứng minh sự hài lòng của chúng ta đối với Vietpet. Ai đã giao dịch xong, mời chích ra 1 khoản nhỏ đóng góp.Ai chưa giao dịch nhưng tấm lòng muốn làm thì cũng đồng loạt thực hiện luôn.Phương án như vậy là ok phải không ạ?
Nên làm các bạn à, mình biết có bạn không chỉ yêu 1 loại thú Kiểng mà nhiều loại,và nơi đây là chỗ vui chơi lâu dài của chúng ta.:)Một bàn tay vỗ không bao giờ thành tiếng,chúng ta cùng làm nha các bạn.

leloc

Member
Nếu đóng góp thì đóng như thế nào và cách thức đóng góp làm sao cho AE được thuận tiện, vì có số AE ở các tình thì có thể chuyển khoản( nếu có thẻ ATM) hay gửi bưu điện hoặc có cách nào thì Ban QT đưa ra để AE thấy cái nào tiện thì làm. Cũng xin có 1 ý kiến nhỏ về phần giới thiệu của mỗi tên thành viên, số bài , lời cảm ơn nên ghi lại bằng tiếng Việt, đồng thời ghi rỏ nơi đến của mỗi thành viên( như bạn dung bth ở trên) để tiện việc các thành viên giao lưu với nhau thì hay hơn.