• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các bác chém mạnh tay!!!!!

tamtea

Member
Các bác xem có phải anh em của Lucas không nhé!!!

Click xem ảnh trung thực hơn và rõ hơn​

Khánh Nhữ

Active Member
Em này khoảng 2 năm tuổi,nhìn cách cắt tai khả năng em này sinh ra tại SG là sản phẩm của REMY-VN và ANGEL .
Rất có khả năng là như vậy vì nếu Biz - Blood thì thường sẽ là pocket + mặt có nét nhăn, khi nào Offline nhớ mang ra cho anh em xem kỹ nhé...!

golden-sr

Member
Em này không thể là anh em với Lucas. Lucas là trường hợp đặc biệt mới ra màu vàng. Vì mẹ Lucas màu vàng và đàn đấy chỉ có hình như 2 em , sau đó mẹ Lucas đã chết. Em này có thể là sản phẩm của Remy x Angle, và cũng có thể có liên quan đên Zin của anh Tuấn.. Khuôn mặt rất giống.

tamtea

Member
ok!!

Rất có khả năng là như vậy vì nếu Biz - Blood thì thường sẽ là pocket + mặt có nét nhăn, khi nào Offline nhớ mang ra cho anh em xem kỹ nhé...!
ok! anh Khánh!! em này đang ở chế độ tập luyện Lý Đức nên để khi nào nó phổng phao em sẽ cho đi off cùng anh em!!

Em này không thể là anh em với Lucas. Lucas là trường hợp đặc biệt mới ra màu vàng. Vì mẹ Lucas màu vàng và đàn đấy chỉ có hình như 2 em , sau đó mẹ Lucas đã chết. Em này có thể là sản phẩm của Remy x Angle, và cũng có thể có liên quan đên Zin của anh Tuấn.. Khuôn mặt rất giống.
thank ! golden-sr đã nhận xét!!!

tamtea

Member
E thích th sunday đấy a ơi :)) :))
Ưh!! thank B nhé!! anh nhìn em này kết luôn , anh đang xây trại , hôm nào xong anh up hình nên cho mọi người xem!! >:D<>:D<>:D<>:D<
Up hình em mũi đỏ lên xem nào !
Thank S nhé!! Dạo này đang chuẩn bị vật liệu quay vào xây dựng chuồng trại, nên không up dc, hôm nào xong xuôi xuống dưới mình chơi nhé!!>:D<>:D<>:D<>:D<

son12368

Member

Ưh!! thank B nhé!! anh nhìn em này kết luôn , anh đang xây trại , hôm nào xong anh up hình nên cho mọi người xem!! >:D<>:D<>:D<>:D<

Thank S nhé!! Dạo này đang chuẩn bị vật liệu quay vào xây dựng chuồng trại, nên không up dc, hôm nào xong xuôi xuống dưới mình chơi nhé!!>:D<>:D<>:D<>:D<
Săp sang đấy , chuẩn bị rươu thịt nha , hehe , cắt tai em mới nhập tiện thể khoe tâm luôn!

tamtea

Member
hiiiiiiiiiiiiiiii

Con mũi đỏ này là Rocky hay Sunday vậy ..?
Vâng! Em nó Sunday bác ah!!!

'Chủ nhật' anh ơi :))
CHủ nhật này off chắc không đi dc vì sang tuần anh khởi công rùi!!!

Săp sang đấy , chuẩn bị rươu thịt nha , hehe , cắt tai em mới nhập tiện thể khoe tâm luôn!
Ok! No vấn đề!! Rượu thì nấu gà thì nuôi ...........thoải mái đi S ah!!!