• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các bác đánh giá giúp bé ampitbull

cún đẹp lắm nhưng ảnh này chụp năm 2010 hả bạn.6 tháng mà nặng 32 kg .bạn có cân nhầm không sao nặng vậy.:-ss

boy_armani8x

Active Member

trong ảnh thấy ghi ngày chụp là 06.01.2010 , đúng vậy thì giờ chắc em Kell gần 3 tuổi rồi :-ss ..hihi. Mà bác muốn mọi người đánh giá thì phải chụp cả ngang dọc con chó chứ chụp mỗi góc phía trước thế này thì chỉ đánh giá được là em Kell này béo quá, nên giảm cân, PitBull mà béo trông xấu lắm :D

cody

Member
hình như bạn ghi tuổi em nó thiếu số 2 trước số 6 phải không? 6 tháng 32kg thì như béo phì cấp 3 ấy.

sơn béo

Member
Chắc máy ảnh của bạn chủ topic không update lại ngày tháng rồi chứ ai lại up cái ảnh cách từ hơn 2 năm để nhờ ae nhận xét đánh giá thế kia nhỉ :D:D:D.Cún được 6 tháng mà nặng 32Kg???????????? :-o:-o:-o:-o:-o:-o

hoanhd

Member
Mệt mỏi với mọi người quá người ta có viết nhầm hay hoa mắt về cân nặng của em kell thôi mọi người nói bạn đó nhều quá trời luôn tha cho bạn ý đi.Chúc mừng bạn có em pit rất rất đẹp nhưng chắc là bây giờ em nó cũng có tuổi rùi phải k?
Hòan hd:0902895222

tk bác nhé.tin này e đăng cũng lâu rùi hnay mới có bác vào xem.kell nhà e thực chất là dc 30kg.hiện đang thay lông có lẽ cũng sắp salo.mai rảnh sẽ up ảnh cho các bác xem và đánh giá giúp.tk moị người:-*