• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các anh em Doberman tham gia giải VRing

Up cho phong trào nào... hôm đó đến xem và học mót có được ko bác Minh Cường ơi... hihi...

tuanphuthai

Active Member
Hay đấy bác minhcuong ơi. Lần thi giữa năm thì không dám hứa trước vì thời gian đó có nhiều việc bận nhưng kỳ cuối năm thì chắc chắn tham gia được.

minhcuong

Active Member
Hay đấy bác minhcuong ơi. Lần thi giữa năm thì không dám hứa trước vì thời gian đó có nhiều việc bận nhưng kỳ cuối năm thì chắc chắn tham gia được.
Tuấn có thể chỉ tham gia phần đi cạnh, ngồi nằm và phần nhảy cao. Cứ thi đi đừng ngại.

Các bác nhà mình hay mắc bệnh ăn thua, đã ra sân chỉ mong vô địch, nên các cháu cứ thất học mãi. Không nên mang bệnh thành tích của đội tuyển bóng đá VN vào huấn luyện chó phong trào. ;)

Hung.tinhyeu

Active Member
Tuấn có thể chỉ tham gia phần đi cạnh, ngồi nằm và phần nhảy cao. Cứ thi đi đừng ngại.

Các bác nhà mình hay mắc bệnh ăn thua, đã ra sân chỉ mong vô địch, nên các cháu cứ thất học mãi. Không nên mang bệnh thành tích của đội tuyển bóng đá VN vào huấn luyện chó phong trào. ;)
Minh Cường có thể kết hợp với anh em chơi Doberman, Rottweiler, Beauceron, Phú Quốc và một vài giống chó khác cùng tham gia giải phong trào này. Hi vọng sẽ có nhiều anh em hưởng ứng.

tuanphuthai

Active Member
Sao phải ngại hả bác? Nếu em có tham gia được thì để cùng mọi người đẩy mạnh phong trào hl nói chung thôi chứ chả phải vì hơn thua hay danh hão gì đâu bác ạ. Có đến đâu ta cho chó chơi đến đó thôi. Chỉ vì khoảng tháng đó em chuẩn bị làm tốt nghiệp với lại công ty đang di dời sang mặt bằng mới nên sợ bận không tham gia được thôi.
Ở HN có nhiều bác lão làng về hl lắm đặc biệt là giới chơi GSD và Rott, bác kêu gọi được các bác ấy chơi cùng thì chắc chắn phong trào sẽ phát triển tốt

Minh Cường có thể kết hợp với anh em chơi Doberman, Rottweiler, Beauceron, Phú Quốc và một vài giống chó khác cùng tham gia giải phong trào này. Hi vọng sẽ có nhiều anh em hưởng ứng.
giải này chắc chỉ có mali, GSD chia nhau .Mà anh ơi tổ chức riêng các dòng hay là gộp tất thi theo độ tuổi hả anh. Tình hình giải thế nào đó lớn lớn thì em mang con GSD lên hà nội kiếm cái tết=)).