• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mời anh em chém

haigadon

Member
biết nói làm sao đầy..chó của bạn rất hợp với phong cách chơi của mỉnh hahahha

bạn khen đẹp la m thấy vui rồi lại còn phết cho em no phát thì đã đẹp lại còn đẹp...........hjhj

Bạn có một cô gái rất đẹp :))))
xin chào cuong_chao rất vui đươc lam quen với bạn,chắc bạn ko thể nhận ra đây chính là sản phẩm của chính m đúng k?m cũng định gọi điện cho bạn để xác nhận lại co đúng là sản phẩm của bạn k?bạn có nhớ bạn đã từng để lại cho một người tên là Cường hay gọi la TRỀ nha ở hàng lươc k?đấy la nhà bố,mẹ nó còn vợ chồng nó ở ngõ số 9 đồng xuân.

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Bảo sao lại thấy môt cô đẹp thế.cùng đàn với 2 con đực nhà mình thì phải.lúc nào mình rảnh chụp 2 bé đấy lên tìm họ hàng

Cuong_Chao

Member
xin chào cuong_chao rất vui đươc lam quen với bạn,chắc bạn ko thể nhận ra đây chính là sản phẩm của chính m đúng k?m cũng định gọi điện cho bạn để xác nhận lại co đúng là sản phẩm của bạn k?bạn có nhớ bạn đã từng để lại cho một người tên là Cường hay gọi la TRỀ nha ở hàng lươc k?đấy la nhà bố,mẹ nó còn vợ chồng nó ở ngõ số 9 đồng xuân.
Ôi rồi ôi hóa ra chó của ông TRỀ nhà ta hi hi hi chảy thật , thấy bảo gửi ai nhưng không ngờ gửi ca thế !

Ôi rồi ôi hóa ra chó của ông TRỀ nhà ta hi hi hi chảy thật , thấy bảo gửi ai nhưng không ngờ gửi ca thế !
uhm mình đang nuôi cho nó mà,nó để con chó ốm quá ko chăm,thế la m đón e nó về nuôi,bây h e nó khỏe manh rồi,từ ngày nuôi nó làm m ko đi đâu được đôi khi muôn về quê thăm nhà cũng k được vì k ai cho nó ăn uống vệ sinh,bảo thằng TRỀ nó đón về thì no k chịu đón,m cũng rất yêu chó nhìn thấy nó ốm tội quá nên đưa về nuôi bạn ah

Bảo sao lại thấy môt cô đẹp thế.cùng đàn với 2 con đực nhà mình thì phải.lúc nào mình rảnh chụp 2 bé đấy lên tìm họ hàng
a bình cũng nuôi 2 em đàn này ah?e cũng đãng ký làm thành viên clup cua m,hôm rồi clup off cũng muốn tham gia nhưng a ah em làm lái xe nên k có thời gian để giao lưu cùng với ae.rất vui đươc biết a,mong lúc nào rảnh ae m gặp nhau giao lưu

kieu_nguyet_nga

Không hiểu các bác lăng xê nhau hay thế nào chứ e này mà khen đẹp, đuôi thì cụp, phần hông hay hậu thì bé, ảnh cuối đứng như kiểu becgie ý. Xoáy thái thế này thì đúng là chịu.