• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mới nuôi Husky xin lời khuyên

Husky283

Member
Mình đang muốn nuôi 1 em Husky mong mọi ngừoi chia sẻ ít kinh nghiệm về đièu kiện nuôi thức ăn... Thanks

thaiha

Member
Mình cũng mới nuôi ăn thì bé ăn cổ gà thịt ức gà gan lợn luộc chín xay nhỏ trộn ít cơm rau lớn rồi thì cắt miếng nó ăn là ok mình nuôi đơn giản không có điều kiện ăn ngon sáng đi bộ tập thể dục cho đi cùng tầm 1 tiếng ở thì không cho lằm đất trời rét nóng thì nó tự xuống sàn lằm

Husky283

Member
Thanks bạn nha thế đồ ăn mình chỉ luộc chín r xay nhỏ ra trộn cơm thui ạ k cho gia vị j ạ ??

thaiha

Member
Tốt nhất là không cho gia vị nhất là husky nó là giống ăn tự do không lên cho gia vị kể cả muối

Husky283

Member
Mình đang kiếm chú husky tầm 2 tháng tuổi thui cho n ăn cơm lun s. Có nên kết hợp thức ăn khô dành cho chó vào k(sáng ăn đồ khô trưa chiều ăn cơm)

Husky la giống dể ăn nếu không có diều kiện thì cho an uống bình thường không sau này kén ăn . chủ yếu vận đông để không hạ bàn . nuôi sạch sẽ tránh bị viêm da

hoainam1503

Member
mình cũng rất muốn nuôi 1 chú husky . ra tết xong gom tiền làm 1 nhóc về Hải Phòng:D<:p