• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mới nhặt được chú chó!!!!!!

Tình hình là mới nhặt được em này cách đây 3 hôm, không biết là giống chó gì nhưng có lẽ là chó ta, mà thấy tướng tá nó cũng to cao, chắc là lai với giống nào đó. Cu cậu chưa thay răng sữa, chắc khoảng 3-4 tháng tuổi gì đó thôi mà mới cân hồi chiều được 6,9kg. Có vài tấm hình mọi người xem giúp nhé.

petapchoi

Con này bị lai hả bác nhìn nó ngu ngu cho nó tí giềng mẻ đi bác haha =)).

kitodeptrai

Member
bác ý nói đùa mà chủ pic chúc bạn và cún mạnh khỏe chúc mừng bạn có con cún đẹp

khongaibiet

Member
Tình hình là mới nhặt được em này cách đây 3 hôm, không biết là giống chó gì nhưng có lẽ là chó ta, mà thấy tướng tá nó cũng to cao, chắc là lai với giống nào đó. Cu cậu chưa thay răng sữa, chắc khoảng 3-4 tháng tuổi gì đó thôi mà mới cân hồi chiều được 6,9kg. Có vài tấm hình mọi người xem giúp nhé.

con này trông tướng tá cũng đẹp đó bạn ! nhặt được chó là lắm lộc lắm đấy :-ss

zodiac123

Member
Chó nhà bạn xinh đấy. bác ở trên nói đúg đấy. Nhặt đc chó là lộc lắm đấy hahahha>:D<

Leo

Member
hồi lâu cũng nặht được một con 2 thg,tới khi 6 thg mới dám dắt ra đường đấy bạn àk chứ đừng nói là khoe

beboozinikj

nhà mình vừa mới xin 1 pé như vậy.ôi thôi lỳ k thể nói quậy k thể tả.quần áo phơi trên xào hay bất cứ thứ ji nằm trong tầm ngấm của ku cậu thì đều thành đồ lau nhà ( k thể bjk là ji ).nhưng mình ju ku cậu lắm suốt ngày ku cậu chỉ quấn mình k gần gủi vs ai nữ hết