• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một vài hình ảnh đàn chim nhà Danh

truong_q4

Member
anh em mình chủ yếu chơi cho vui, mà tình trạng cứ như vậy hoài thì hỏi ai mà dám kiếm mình chứ:-??

ngunhuheo

mong anh em làm ăn uy tín lại đi,đừng chơi như mấy sư huynh hồi trước có gì tự rút kinh nghiệm đi gạt người khác lại không hay gì cả.....em tin uy tín còn mắc tiền hơn vàng....hồi trước em đề cập mả không ai chịu cả ,bây giờ đang dậy sóng cũng hay ,thanh lọc lại mấy anh em nào chơi được uy tín để người mới dễ chơi hơn ...thân chỉ là góp ý không có nói gì vụ anh danh hay anh tân gì cả........mong sao anh em chơi đẹp diễn đàn tốt hơn.......

Danh_hocmon

mấy ngày nay đọc mấy bài viết trên diễn đàn của mấy anh em, em cũng buồn thật vì chim mình mua về mà bán cho người ta bị lem, em cũng buồn lắm mấy anh ơi:((. Em xin rút kinh nghiệm lần sau khi bán chim cho ai em sẻ nói kỹ cho người mua biết luôn để không có hiểu nhầm, mất uy tính em nữa, thân chào anh em:-h:-h:-h

tanQ4

Member
thôi bỏ đi ae, danh có dt cho mình rồi và xin lỗi, người ta nói, người biết nhận lỗi thì, ae ta tha cho họ, ai mà ko bị lỗi bao giờ,
cho mình xin đóng lại top nit cũ lại, mong ae rộng cho danh nha, cảm ơn quan tâm,

tân Q4
------------
LH; 0906881676 tân

tanQ4

Member
ok danh.............................................. .............

mình ko đóng được danh xin lỗi sữa lần cúi rùi ....................................................................................