• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số Logo tham khảo của CLB doberman!

FiGo

Mình mới thiết kế đc mấy mẫu logo cho CLB và để in áo, ace cùng tham khảo,cho ý kiến nhé!

Logo CLB doberman:

Logo in áo:

Dob_nhaque

Mình cũng đã có ý kiến trên Facebook. Theo mình thì mấy hình này đều ko ổn. Thấy môữi đàu thủ, nhìn cứ cộc lốc thê nà ý, chưa nơi đến tỷ lệ và bố cục ko hài hoà.Theo mình thì anh em xem có hình nào mà Dob đúng dáng show đẹp là hay nhất, chú ý đến Hứong nhìn của Dob, vì theo như cá nhân mình thì thích nhất ở Dob là dáng thanh thoát, quý phái và bộ ngực bơm silicon. Còn chữ ở dưới Hình. giữa chữ và hình có ngăn cách bởi họa tiết cách tân, VD: Đám mây nhưng mà cách tân nhé. Đay là ý kiến riêng của mình anh em cho nhận xét. Mà cho hởi ai phụ trách làm Logo để mình có thể trao đổi thêm ko.

FiGo

Mình cũng đã có ý kiến trên Facebook. Theo mình thì mấy hình này đều ko ổn. Thấy môữi đàu thủ, nhìn cứ cộc lốc thê nà ý, chưa nơi đến tỷ lệ và bố cục ko hài hoà.Theo mình thì anh em xem có hình nào mà Dob đúng dáng show đẹp là hay nhất, chú ý đến Hứong nhìn của Dob, vì theo như cá nhân mình thì thích nhất ở Dob là dáng thanh thoát, quý phái và bộ ngực bơm silicon. Còn chữ ở dưới Hình. giữa chữ và hình có ngăn cách bởi họa tiết cách tân, VD: Đám mây nhưng mà cách tân nhé. Đay là ý kiến riêng của mình anh em cho nhận xét. Mà cho hởi ai phụ trách làm Logo để mình có thể trao đổi thêm ko.
Chào bạn !Mình là người làm logo này,nếu có ý kiến nào hay hoặc có mẫu gì đẹp gửi cho mình,Sdt mình là 098 2758186(Tuấn)

Dob_nhaque

Mình làm cái này, anh em đánh giá nhé, Vì cũng chưa ưng lăm nên sẽ điều chỉnh tiếp.

Dob_nhaque

Ko biết bạn nào có cảm nhận được ý nghĩa của Logo này ko nhỉ. ngoài 2 cái gạch dưới, các bạn để ý kỹ bức ảnh Dob nhé. xem ai nhạn ra có cái gì đặc biệt ko.

khuyen_mo

Active Member
Nếu quan sát kĩ thì thấy Logo của A Sơn rất hay,mọi người có cảm nhận nó đang đứng quay mặt ra đằng trước,nhưng để ý kĩ thì lại thấy chú DOb đang quay lưng nhìn về phía sau lưng(nhìn vào đôi tai thì thấy rất rõ là nó đang nhìn về phía sau).Ko biết cảm nhận của em có đúng ko Anh Sơn nhỉ?hihi:p

doberman_hn

Member
Thêm cái nữa.
Logo này ae clb nên lưu tâm, rất đẹp và ấn tượng, nên thay đổi một chút về phần chữ ở đường vòng cung thành doberman pinscher hanoi club sẽ hợp lý hơn, nếu logo này được duyệt, nên in ở phần lưng áo CLB sẽ rất đẹp

cangcua.no1

Member
[/QUOTE]
em thấy lấy cái hình này để trước ngực là ok mấy anh ạ
đổi chữ giống đằng sau lưng nữa

Pham Ngoc Mjnh

E nghĩ nên chọn 1 logo thôi. In một cái hình nhỏ trc ngực trái và in một hình to hoặc dòng chữ ở sau lưng.

Administrators

Administrator
Thành viên BQT
cho em hỏi ACE đã thiết kế được logo cho CLB mình chưa để em đưa lên cho bằng chị bằng em nào 8->8->8->8->8->

DobermanClub

Vietpet sponsor
cho em hỏi ACE đã thiết kế được logo cho CLB mình chưa để em đưa lên cho bằng chị bằng em nào 8->8->8->8->8->
Cảm ơn BQT vietpet đã quan tâm đến CLB Doberman HN,Hiện tại anh em vẫn đang trong thời gian thiết kế logo cho CLB.Hình ảnh logo sẽ được gửi đến cho BQT vietpet trong vài ngày tới.Xin chân trọng cảm ơn!
CLB Doberman HN!:x:x:x