• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh offline phú quốc 7/9/2008

daimoc2008

Mấy Bác ở Hà Nội chơi chó khủng hoảng thiệt đó,làm mội người phát thèm.

thằng em này nhanh tay ghê, phát huy nhé còn mấy cái đẹp nhất cất kỹ thế cho anh em xem đi :D
tiếc là mấy chú này về hơi sớm còn nhiều cái hay nữa mà các chú đã bỏ qua :shame on you:

hot_dog90

Member
Tại vì em chưa kiếm được con phú quốc nào lên ở lại hơi ngại anh ạ.......em đang cố gắng kiếm để lần sau ở lại tiếp rượu các anh ^^.....còn một chú nữa chủ của con mông cộc đó anh.....chú ý chụp được nhiều ảnh đẹp lắm....hy vọng chú ý post lên.

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Sao quái thế này ! ít ảnh quá đi...đếm đi đếm lại được mấy chú PQ chứ mấy ! Xin vài trăm ảnh đi các bác PQHN ơi !

đề nghị các bác close topic và chuyển sang bên kia đi!!!! bên kia có 1 cái giống hệt mà nhiều ảnh lắm

Songbac

.....................
đề nghị các bác close topic và chuyển sang bên kia đi!!!! bên kia có 1 cái giống hệt mà nhiều ảnh lắm
Cám ơn bạn đã góp ý, nhưng 2 nơi Off khác nhau mà bạn :) nếu bạn tinh ý một chút sẽ thấy :-bd Đề nghị của bạn chắc sẽ không thực hiện được rồi. Xin cám ơn!

Songbac

.....................
Xin lỗi anh em nhé, chiều nay >5h30 mới mò về tới nhà, việc đi cưới hỏi thằng bạn mà em không dám "xin phép" vì sợ các bác mắng :D
Em nghe Tây nó đồn vụ Off này tới gần 20 người, hình như thằng Tây nó cũng trốn off hả các bác :D

Nhìn sơ sơ thấy anh em quen thuộc của PQ-HN, những chú chó quen thuộc, giờ đã nhớn nhớn hơn một chút. Con vện của Quyền lớn trông khẻo hơn hôm trước, chú đen nhà Thành cũng đỡ mập hơn rồi phải không :D
Chú cộc đen của bác Tuấn Anh sau buổi Off có về lại tay của Thủydx không bác :)) hihi...... Con cộc vàng chắc là chú chó nhất định không chịu ị ở nhà của bác Hội trưởng AQ đây mà, hehe......

Trong ảnh em thấy cả bác Ngọc đang truyền kinh nghiệm cho 2 đệ tử chân truyền TaThang và trantunghn nữa, haha....... còn người ngồi chuyện trò cùng với bác Ngọc thì em không nhìn rõ là ai...... Chắc góc xa xa không vào khung máy ảnh, bác AQ cũng thu nạp đệ tử thì phải :))

Chắc còn nhiều ảnh và những câu chuyện thú vị xoay quanh buổi off, anh em tường thuật sớm sớm để em đỡ háo hức với, mình không đi off mà viết dài nhất hội kể từ đầu tới giờ, hè..hè.......

Chúc vui!

TA_HUA

Member
Xin lỗi các bác hôm nay để quên máy ảnh trên xe của Mr Thắng bây giờ mới lấy về được. Sau đây là một số hình ảnh cung cấp thêm về buổi offline rất vui và đầm ấm của hội PQHN. Không upload được ảnh lên photobucket và tay nghề chụp nghiệp dư mong các bác thông cảm :D.
Các thành viên tham gia:

TA_HUA

Member
Thằng Cộc nhà em, mới chuyển hộ khẩu từ Mèo Vạc- Hà Giang về Bắc Ninh được 3 tuần, lần đầu tiên được đi off vui như đi chợ tình :D:D:D

TA_HUA

Member
Còn một màn ăn uống nhậu nhẹt nữa nhưng vì đến 13h mới vào mâm cho nên tất cả đói quá tranh nhau ăn :D:D:D nhìn không đựơc "thanh lịch" cho nên em không chụp hình. Cuối buổi nhậu còn được vài cái xương cho mấy con chó :)).

tom_becky

bây giò mời thấy minh mừng quá!
hôm nay đi ko mang em nó đi đựoc vì xa quá!lần sau nhất định em xẽ mang đi!