• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh GSD KHiêm Tây Ninh

Status
Không mở trả lời sau này.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
UH , anh về tới nhà 5h. Rất vui em ạ ! Hôm nay đi off ...3 trong một luôn ! Heheheh , một ngày đi off được 3 điểm cho thỏa chí !!!
Có lẽ bọn GSD thấy anh nhỏ nhỏ ...xinh xinh nên cũng thương em ạ !!! May trời bọn nó chưa nổi giận với anh lần nào !!!
OK , khi nào có hứng thú thì cho anh hay , gì chứ GSD thì vô tư !!! Thân !!
ỐI giời bác Khiêm ơi là bác Khiêm, bác kêu XINH XINH GÌ.....:DBÁC QUẢNG CÁO THẾ LÀ CHẾT ĐẤY. Bác nhỏ nhỏ thì em công nhận, NHƯNG CHẮC BÁC CÓ BÍ KÍP GIA TRUYỀN=))NÊN CHẮC TOÀN CÚN TO SỢ BÁC VẬY.....he.....he.....Bác cứ thử đổi nuôi cún nhỏ như em xem thế nào?.....:-bd

* Bác ơi em cũng hứng thú với GSD đấy, có gì kg biết, kg hiểu bác BAY NGAY RA CHỈ GIÁO NHÉ.....:)):)):))

Kuppi

Active Member
Em Quang (Kuppi) Thân Mời Anh Khiêm!

Tham gia Offline cùng ACE Saigon Toydogs Club!
anh ấn vào đây nhận thông tin Offline lần 9 của SD TDC từ 9am Chủ nhật 28Sep08 tại Arocafe.

Rất vui nếu anh sắp xếp cùng họp mặt cho hoành tráng ạh!!

KHIEMTN

Member
Em Quang (Kuppi) Thân Mời Anh Khiêm!

Tham gia Offline cùng ACE Saigon Toydogs Club!
anh ấn vào đây nhận thông tin Offline lần 9 của SD TDC từ 9am Chủ nhật 28Sep08 tại Arocafe.

Rất vui nếu anh sắp xếp cùng họp mặt cho hoành tráng ạh!!
Hehehhe !!! Không nên hoãn lại ...cái sự sung sướng đó !!! :):):)

huygia

Hi Hi lên TP mà không hú Mình một tiếng - Lúc nào rãnh lên cứ Alo mọi lúc mọi nơi, ta đi làm một chầu đặc sản Sài Thành....... hehehehe

KHIEMTN

Member
Hi Hi lên TP mà không hú Mình một tiếng - Lúc nào rãnh lên cứ Alo mọi lúc mọi nơi, ta đi làm một chầu đặc sản Sài Thành....... hehehehe
Mình có thể hẹn nhau chiều - tối thứ 6 tuần này được không bác Huy ơi ??? Nhờ bác cứu em với chứ có mấy tay "giang hồ " cứ đòi "thịt " em hoài !!!

Ha Trong Vinh

Đẹp quá Bác Khiêm ơi. Vợ em đang nghén nên bao tiền của đổ vào đó hết, giờ hết xiền rồi, nhưng nhất định em sẽ tích cóp để vào đó thăm bác và nhờ Bác chọn giùm một chú thật đẹp. Nhất định em sẽ vào, bác chờ em nhé. Từ ngày biết WEb site này em thường xuyên vào để ngắm nghía mấy cậu GSD cho đỡ thèm thuồng, thích quá rồi Bác Khiêm ạ. Sắp tới em định chuyển công tác để thu nhập cao hơn chút còn có tiền mua và chăm mấy cậu PSD sẽ mua của Bác. Bác chờ em nhé, khi nào có số máy 0916166661 gọi cho Bác là em đó, bác chờ em nha. Em Vĩnh công tác tại Viễn thông Phú Thọ, chờ em nhé và không quên chúc bác mạnh khỏe và chúc trtrangai GSD của bác phát triển mạnh mẽ

Anh kiêm thân mến! anh cho em hỏi thăm em có nuôi một chú GSD đực được 9 tháng . em phải làm như thế nào tập cho chú GSD nhà em làm quen để phối giống? hay bản năng của chúng có sẵn, và lúc 12 tháng hay 15 tháng thì phối giống tốt cho chú GSD nhà em. em chờ hồi âm của anh.

Chào Khiêm Tây Ninh

Thành viên mới xin chào bậc tiền bối trong làng GSD Việt Nam.Với vốn kiến thức lâu nay"ếch nhồi đáy giếng"của mình về dòng GSD so với KHIÊMTN thì quả là giọt nước giữa biển rộng.Rất mong một ngày được diện kiến KHIÊM ĐẠI HIỆP cùng đàn GSD của bạn.Chúc bạn và gia đình sức khoẻ hạnh phúc,chúc đàn GSD của KHIÊMTN ngày càng phát triển.

dieuthuy

Đầu tiên là chân thành cảm ơn Mr Bubba đã bỏ công chữa cháy cho mình lô ảnh !!! Mong bác ...tiếp tục phát huy !!!:-bd
Kế tiếp cho mình sorry các bác vì chậm gởi hình ảnh và chậm trả lời các bác !!! Mình bận quá !!! ^:)^
@ markquang : Rất hân hạnh được tiếp đón bạn và tất cả anh em yêu GSD ở mọi miền và ...mọi quốc gia !!! ( Mình nói nhỏ để bạn khỏi ngại là mình có một số ...mối , hể khi nào buồn là ...phi ngay lên mình ...chén trà chén rượu vô tư với nhau !!! ) =))
@ anh_hanam : Theo mình thì một con GSD con trông ...được , trên 2,5 tháng tuổi sẽ có giá dao động từ 5 triệu đến ...15 triệu ! Tùy theo con , tùy theo người bán và ...tùy theo người mua nữa !!! Và cũng có khi mình có con chó đẹp mà cũng chẳng tốn đồng nào !!! :nerd:
@ zZzbabyghostzZz : Cảm ơn bác đã và đang ...ủm hộ !!! Mong rằng bác ...sẽ tiếp tục ủm hộ phong trào GSD ở Việt Nam !!! >:D<

Anh Khiêm ơi cho em hỏi có CÁCH NÀO CÓ CÚN ĐẸP :love struck:MÀ CHẲNG TỐN ĐỒNG NÀO KG??....:sleepy::p:)):-bd, BẢO EM VỚI CHỨ NHÌN CÁC BÁC NUÔI CÚN TO TO....EM CŨNG THÍCH LẮM=))=))=)):praying:$-)....HI....HI...

KHIEMTN

Member
Hôm nay ghi lại hình ảnh ABC của ku Max , sẳn mát mẻ do...trời mưa lâm râm , ì chéo thêm vào "pô " gởi anh em xem , gọi là ...giải trí !!!
Này là chó :

KHIEMTN

Member
Mình mới được một... ông bạn đời tặng em này , cũng mang ra khoe với các bác luôn !

Dưới ánh nắng chiều, nấp bóng cây Lộc Vừng . Hy vọng rồi đây sẽ vừa có Lộc vừa có Vừng !!!

dieuthuy

Hôm nào rảnh , tranh thủ chạy lên mình ngắm chó và thương lượng luôn cháu nhé !!! !!!
Ôi em cũng rảnh, cũng muốn chạy lên ngắm chó nhà bác lắm.....:D, nhưng thương lượng uống :beerthôi:)):-bd, chứ cún bác kêu được tặng thì nó là VÔ GIÁ rồi:-bd, đâu tính bằng ngân phiếu hay ngân lượng được bác nhỉ:D

* Mà bác bật mí ÔNG BẠN ĐỜI của bác là ai đấy ạ?......em tìm mãi mà chưa có ông bạn đời nào cả đây....hic....hic....., cái này fải học anh Khiêm TN rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.