• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh GSD KHiêm Tây Ninh

Status
Không mở trả lời sau này.

heocon113

Member
được rồi hôm nào rãnh cháu sẽ lên xem chó và bác khiêm cho cháu hỏi bác còn chó gsd khoảng 2tháng không ạ

KHIEMTN

Member
được rồi hôm nào rãnh cháu sẽ lên xem chó và bác khiêm cho cháu hỏi bác còn chó gsd khoảng 2tháng không ạ
Chú chờ cháu nhé ! Nhớ lên sớm , đừng để chú chờ ..dài cổ thành cổ cò mất ! này , đứa nào hứa mà không làm là ...chó cắn đấy ! :wel:

Nguồn gốc 2 em này bác Khiêm ơi nhìn không thể chịu nổi rồi. Còn em baby kia là con của cặp nào vậy ạ?

Mình mới được một... ông bạn đời tặng em này , cũng mang ra khoe với các bác luôn !

Dưới ánh nắng chiều, nấp bóng cây Lộc Vừng . Hy vọng rồi đây sẽ vừa có Lộc vừa có Vừng !!!

Con này tên gì anh nhể ? Thuộc hàng khủng đây !Chúc mừng !

hongboxit

cha mẹ ơi,sao mà đẹp quá trời luôn. Chỉ tội bác ở xa quá,chứ không em đến thăm các em í liền. Em đang có nhu cầu tìm 1 em mà khó khăn quá. Hải Phòng ít loại đó lắm,với lại chẳng ai bán. Thế mới khổ chứ.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
cha mẹ ơi,sao mà đẹp quá trời luôn. Chỉ tội bác ở xa quá,chứ không em đến thăm các em í liền. Em đang có nhu cầu tìm 1 em mà khó khăn quá. Hải Phòng ít loại đó lắm,với lại chẳng ai bán. Thế mới khổ chứ.
Bạn thích thì A Khiêm sẵn sàng gửi chó cho bạn đấy:D, thậm chí còn bế cả chó ra nữa:)):)):))

* Trêu 1chút thôi, chứ nếu đã kết em nào bạn cứ đthoại trực tiếp cho anh Khiêm, a ý sẽ có cách hướng dẫn bạn cụ thể, chúc bạn sớm có cún như ý:-bd

heocon113

Member
chú khiêm ơi cho cháu hỏi địa chỉ trại chó của chú ở đâu được không ạ.Lâu nay rấy lên trại xem chó để đem một em về

heocon113

Member
bác khiêm ơi sao bác không trả lời con.Con đã bàn với gia đình rồi có thể trong tháng này con sẽ lên lấy hai chú 1 chú khoàng 2th

KHIEMTN

Member
@ Việt Châu : Hai em Pups không có được một ....lý lịch đẹp nên chú không dám nói lên ấy mà ! Hehehhe ! Cháu cũng biết hỏi ghê !!! Chọc đúng ngay chổ ...nhột !!!
@ Heocon 113 : Địa chỉ trại của mình đã được nhắc đi nhắc lại rất nhiều lần trên VP . Nếu không tìm được thì nó có trong ... số điện thoại của mình đấy !!!

Ối đẹp thế mà lý lịch ko tốt hả chú? Mà 2 em này chắc cũng người lớn rồi sao gọi là pups ạ?

senato

Vietpet sponsor
Chào Bác Khiêm ! Đọc Box của Bác tôi thấy Bac là người rất chuyên nghiệp về GSD , rất khâm phục về niêm đam mê GSD cua Bác . Tôi mới tham gia vao VP và cung yêu thích GSD . Bác cho hỏi trại của Bác còn chó khoang 2- 3 thang ko ? Nếu có Bác PM cho giá luôn nhé . Mong hồi âm của Bác , Thanks

minh vu

anh khiêm ơi cho em hỏi chút : một con GSD con sinh tại việt nam mà bố mẹ thuần chủng bây giờ có giá khoảng bao nhiêu ? mà em ở tận hà nội không vào anh dc,anh có thể cho em vài địa chỉ (ca đt) đáng tin cậy của nhưng người có GSD con như em vừa nói ở gần hà nội được không anh ? cám ơn anh trước

haigsd

Member
@ Việt Châu : Hai em Pups không có được một ....lý lịch đẹp nên chú không dám nói lên ấy mà ! Hehehhe ! Cháu cũng biết hỏi ghê !!! Chọc đúng ngay chổ ...nhột !!!
@ Heocon 113 : Địa chỉ trại của mình đã được nhắc đi nhắc lại rất nhiều lần trên VP . Nếu không tìm được thì nó có trong ... số điện thoại của mình đấy !!!
đề nghị bác khiêm cho anh em biết gia phả của em này để biết được một lý lịch không được đẹp là như thế nào để anh em còn biết mà tìm kiếm 1 em có gia phả không được đẹp như của bác :Dhehe.đùa anh khiêm tý cho vui,khi nào anh chán em nó thì đẩy em nó sang cho em nhé,nhìn em nó mà em ngẩn tò te =))

hi_end_1982

GSD và nõi buồn Hn

hix.... Gủi A. khiêm Tn . E ở Hn rat yêu thích nuôi cho becgie .....nHưng không hiểu sao em đi rât nhiêu nơi nuôi chó ỏ Hn rồi mà vẫn không thể tím cho mình đươc 1 con gsd thuần chủng.. E có cảm giác không tin tưởng khi nhìn vao ánh mat người nuôi chó và những con chó họ đang nuôi , thảm lắm Anh ak.Nhưng từ khi biếtt đến vietpet và được biết đến A , được nhìn thấy những chú chó mà Anh đang nuôi thì thật sự ...E cảm thấy khâm phục... vì chắc hẳn A có rất nhiều tâm huyết đối với giống GsD.......bây giờ đây e vẫn đang trên con đường đi tìm 1 chu cho GSD ở Hn nhưng trong đầu thì toàn nghĩ tới đàn chó nhà A ........mà A thì mãi tít ỏ TN bây giờ e ko biêt phải làm sao mong A nghĩ cách giúp e khi niềm tin chỉ có 1 . Mong A trả lời E sớm:(:)doh:

Status
Không mở trả lời sau này.