• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh chó của anh em trong CLB

trung2t3c

Active Member
Từ đầu năm đến giờ mấy cái show ở MCC Hall e đi suốt hầu như ko bỏ, vậy mà không để ý tới người của mìn trên show Thailand...hahaha
p/s: e thấy có thằng bạn e đang dắt con Puppy trên bục ....hóa ra e nó về VN rồi ah???

xoaypro

Xin chào ae ... mình tên là linh..năm nay mình 24 tuôi hiện đang ở hà nội ...bây giờ mình đang nuôi 1 em xoáy thái đc 17thang nay minh muốn đc tham gia club và giao lưu với mọi người >:D<

thanhsan

Chắc người không chuyên thì khó phân biệt chó xoáy Thái và chó Phú Quốc Việt Nam lắm anh em nhỉ. Em có một thằng bạn mua một nhóc PQ nhìn khung nhỏ và nhanh nhẹn, còn chú hàng xóm chơi nguyên một con màu đốm to vật. Tất cả đều gọi là chó PQ.

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Chắc người không chuyên thì khó phân biệt chó xoáy Thái và chó Phú Quốc Việt Nam lắm anh em nhỉ. Em có một thằng bạn mua một nhóc PQ nhìn khung nhỏ và nhanh nhẹn, còn chú hàng xóm chơi nguyên một con màu đốm to vật. Tất cả đều gọi là chó PQ.
xoáy thái thường 30kg đến 40kg con PQ thường từ 10kg đến 20kg và có rất nhiều điểm khác rất khó nhầm

quyenanhsico

Lâu lâu không thấy a Bình lên diễn đàn.Đây là em Lulu em rước chỗ anh về cách đây gần một tháng.em chưa có kinh nghiệm lắm nên muốn nhờ anh em tư vấn giúp