• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh các thí sinh tham dự offline ngày 24/6

vinhbn

Member
Nhân tiện đi chơi học hỏi kinh nghiệm trong buổi offline ngày 24/6 em có ghi lại được một số hình ảnh góp vui cùng câu lạc bộ.

Em này còn nhỏ tạo dáng kỳ quá

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nhân tiện đi chơi học hỏi kinh nghiệm trong buổi offline ngày 24/6 em có ghi lại được một số hình ảnh góp vui cùng câu lạc bộ.

Em này còn nhỏ tạo dáng kỳ quá

Chào Vinh,
Cám ơn Vinh đã không ngại đường xa đến tham dự cùng ae SRC và có những tấm ảnh đẹp . Hôm đó mặc dù có đem theo máy nhưng bận tập show cho mấy bé quên mất nhiệm vụ phó nhòm, nên không chụp được tấm hình nào cả , may mà có Vinh chụp được vài tấm gửi đến ae xem đở ghiền :)):)). Thân chào.

Tuy phong

Member
Lần off này thí sinh thì đi ít, nhưng bụng bự thì đi nhiều ! :))

Cũng lén chộp được vài tấm để ace chém búa xua:

vinhbn

Member
Em chỉ thể hiện niềm đam mê thôi, chưa biết gì nên chụp hình không có kinh nghiệm, mong các bác thông cảm bỏ qua