• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh đẹp trong buổi dã ngoại ngày 25 - 8

Tiếc quá hôm đó mải làm quân xanh nên chẳng chụp cho Bingo và Frido được kiểu ảnh nào. Anh Dũng ơi Bean sao không thấy xuất hiện nhỉ? Lucky đâu rồi? Anh em cùng show nào!!!
<:p<:p<:p<:p<:p
*** Hy vọng Tuấn Anh " cứu" được cái thẻ để cho anh em thấy được thế nào được gọi là " đỉnh cao của nghệ thuật đánh cắn" Tình hình thế nào rồi bạn Tuấn Anh????

bưởi

Member
các cháu nhỏ cũng biết tạo dáng với những chú Malinois dưới ống kính người chụp

Súng Tiệp mũ Mễ xe Công nông
Khuyển từ Bỉ quốc đã sang sông
Về đây đất cũ Kim Bôi ẩn
giúp trẻ nhà Nam sáng nắng hồng .

Ha Tuan Anh

Member
Tiếc quá hôm đó mải làm quân xanh nên chẳng chụp cho Bingo và Frido được kiểu ảnh nào. Anh Dũng ơi Bean sao không thấy xuất hiện nhỉ? Lucky đâu rồi? Anh em cùng show nào!!!
<:p<:p<:p<:p<:p
*** Hy vọng Tuấn Anh " cứu" được cái thẻ để cho anh em thấy được thế nào được gọi là " đỉnh cao của nghệ thuật đánh cắn" Tình hình thế nào rồi bạn Tuấn Anh????
Bạn ah. Tình trạng để khôi phục ảnh của cái thẻ đó là 50/50 bạn àh.Mong sao anh Việt bên Bos cứu giúp được số ảnh đó để anh em thưởng thức đỉnh cao của nghệ thuật đánh cắn mang thương hiệu Malinois in Việt Nam

bugatti

Member
Quả hôm đấy tại góc Anh đứng nhìn cực rõ, cực sướng chỉ tiếc là không có nghề, không có súng hic hic hic

john-sam

Member
Quả hôm đấy tại góc Anh đứng nhìn cực rõ, cực sướng chỉ tiếc là không có nghề, không có súng hic hic hic
Em hôm đấy mang máy ảnh đi, nửa đường lấy ra chụp thì không có thẻ. Chán....!:-??

tran van hoan

Active Member

hôm đấy em cũng đứng ở vị rất đẹp và em chụp được nhiều hình lắm , nhưng mà toàn chụp bằng mắt ........ tiếc quá vì hôm đó chụp bằng mắt lên không in ra được hình không thì cứ phải là gọi là .......... :(( =))=))=))

Mit2011

Member
Bạn ah. Tình trạng để khôi phục ảnh của cái thẻ đó là 50/50 bạn àh.Mong sao anh Việt bên Bos cứu giúp được số ảnh đó để anh em thưởng thức đỉnh cao của nghệ thuật đánh cắn mang thương hiệu Malinois in Việt Nam
Còn nước còn tát... Tuấn Anh đã hết sức cố gắng, nhóm Việt bên Bó cũng đang cố gắng hết sức.. hy vọng 5 bức ảnh đó được cứu... Vạn bất đắc dĩ thì sáng chủ nhật nào đó ta tìm một địa điểm đẹp để Bean diễn lại cảnh đó thôi...lúc đó chuẩn bị hẳn 4-5 tay súng và bắn phá... cám ơn anh em đã vất vả vì 5 bức ảnh này...

.

a Hoan ơi lúc anh dũng là quân xanh thả kenton ra không sợ nó chơi luôn à, mà a Dũng k mặc quần giáp k sợ nó chơi vào chân à anh. Bọn anh dã ngoại tuyệt vời quá, tiện thế cám ơn anh Hoan, anh Dũng, anh Thành nhé buổi hôm nay e ngộ ra nhiều điều lắm cố gắng bám sát để huấn luyện bài bản hơn.
p/s trên xe anh Tuấn bay thế thì ali với kenton sao chịu nằm yên cho được :)) hay anh dạy lắc hông luôn đi cứ có nhạc là phải KENTON lắc, KENton lắc :))

tran van hoan

Active Member
a Hoan ơi lúc anh dũng là quân xanh thả kenton ra không sợ nó chơi luôn à, mà a Dũng k mặc quần giáp k sợ nó chơi vào chân à anh. Bọn anh dã ngoại tuyệt vời quá, tiện thế cám ơn anh Hoan, anh Dũng, anh Thành nhé buổi hôm nay e ngộ ra nhiều điều lắm cố gắng bám sát để huấn luyện bài bản hơn.
p/s trên xe anh Tuấn bay thế thì ali với kenton sao chịu nằm yên cho được :)) hay anh dạy lắc hông luôn đi cứ có nhạc là phải KENTON lắc, KENton lắc :))
Lúc đó là sơ xuất đang thả kenton , nhưng vì kenton người ngoài hay người lạ thì nó chỉ có nghe lời và sợ anh Dũng thôi , vì Kenton là 2 chủ mà do vậy khi nó nhận ra anh Dũng là nó không dám cắn , chứ không phải là anh Dũng thì rất là nguy hiểm .

Về việc HL thì có gì đâu em , bọn anh hiểu biết đến đâu thì sẽ nói lại với em như thế , miễn sao anh em cũng sở thích và là sở thích muốn HL thì bọn anh luôn sẵn sàng chia xẻ kinh nghiệm , nếu như 1 ngày nào đó em HL thành công con chó mà em sở hữu bất kể là giống chó nào mà thông minh nghe lời chủ tuyệt đối là bọn anh thấy vui lẳm rồi , và cái đó mới thực sự là lời cám ơn đến bọn anh .

Thân .

cho

Member
thật sự thấy a e hoành tráng quá chắc vui phải biết :D , có video nào up tiếp cho ae xem với hay quá

Mit2011

Member
thật sự thấy a e hoành tráng quá chắc vui phải biết :D , có video nào up tiếp cho ae xem với hay quá
Bạn chờ nhé, vì lần này video quay bằng máy chuyên nghiệp nên phải convert và làm hậu kỳ hơi lâu... nhà bạn phóng viên VTC có việc nên mãi hôm qua mới bắt đầu làm được, hy vọng 1-2 hôm nữa xong....

.

bamvao2

Member
với đà này thì em chết vì thèm mất.nhà có 5 bé đủ loại zùi mà đang hết tiền.nhìn mấy em chó quá tuyệt.huhu.kiểu này ko dám lên diễn đàn nữa quá

john-sam

Member
Xin lỗi đồng chí hoàn này có phải nhà ở dưới đuôi cá ko nhỉ...?
Đồng chí Hoan này nhà không phải ở Đuôi Cá đâu bạn, nhà Hoan ở gần Đuôi Gà cơ, bạn cứ ra chỗ hồ Ngọc Khánh, nhìn thấy Đuôi Gà là tới nhà Hoan bán Lạc nuộc (thường gọi là: Hoan Nạc). Hỏi mấy người dân ở đó là nhà anh Hoan Lạc thường xuyên huấn luyện chó Malinois ngoài Hồ Ngọc Khánh người dân họ chỉ ngay nhà cho.8->

Đồng chí Hoan này nhà không phải ở Đuôi Cá đâu bạn, nhà Hoan ở gần Đuôi Gà cơ, bạn cứ ra chỗ hồ Ngọc Khánh, nhìn thấy Đuôi Gà là tới nhà Hoan bán Lạc nuộc (thường gọi là: Hoan Nạc). Hỏi mấy người dân ở đó là nhà anh Hoan Lạc thường xuyên huấn luyện chó Malinois ngoài Hồ Ngọc Khánh người dân họ chỉ ngay nhà cho.8->
Nhìn thấy các chú Mali mà thấy khoái quá, đến phải theo chân chú Thành làm thêm 1 em Mali có khi ấy chứ.....

Pham Thang

Member
Sản phẩm Malinois in Vietnam: " Bean tấn công từ xa tuy tìm tội phạm ẩn nấp"

Phát hiện tội phạm lẩn trốn cách xa 30m

Bật phóng.....

Vượt qua bụi cây cao 1,5m, đánh thẳng mặt tội pham

Đánh văng tên tội phạm cao 1m7 nặng 70kg một cách ngon lành...dù chỉ cao có 60cm nặng 27kg
Ấn tượng , mạnh mẽ, năng động, quyết liệt, nghiệp vụ pro..vv !!!Chúc mừng tất cả ACE đã có những em Mali tuyệt vời như ý :x;;)

iêu pet

yêu thật đấy, em thích những chú chó thông minh,mạnh mẽ và biết nghe lời chủ như của các anh qua:x:x:x:-*