• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một người đang nhận nuôi chó mới 12 tuổi thôi mà thích chó lắm

giaosu008

Các bác bỏ qua cho bé, em nó còn chưa hết bú sữa mẹ nên lời nói còn non dại, với lại được người lớn mớm lời.
Mình đã tặng cún cho bé nó rồi.
Tiền sữa mình ghi ở trên chẳng qua là vì sợ có người xin về bán nên mới ghi như vậy thôi chứ đâu lấy làm gì.

To nhocphong1999: Hy vọng là bé thương yêu cún đúng như những lời bé nói trong topic xin chó này, đừng năm ba bữa sinh chán rồi bỏ bê thì tội nghiệp cún con lắm.

Thanks All!
Nick nhocphong1999 chuyên đi xin rồi bán chó mà. Đọc các topic trước thấy nhiều quá rồi. Thật buồn khi có những đứa bé khôn lỏi như vậy.:shame on you:

Vocalist

Member
Vô tình đọc qua topic của nick nhocphong1999. Thực sự bất ngờ về nhóc, 12 tuổi đã có những hành động gian dối như vậy, em đừng vì đồng tiền mà làm đánh mất lòng tin, cũng như phụ lại tấm lòng của những người đã tặng chó cho em. Chó tuy chỉ là 1 loài động vật nhưng rất đáng được trân trọng và yêu thương thật sự em à!

ngocsamnb

Member
gớm nó bỏ topic này rồi , mọi người lấy đó làm bài học thôi . haiz trẻ con ăn thịt người lớn .

Em là một người rất yêu quý giống chó GSD,sau khi dành dụm được tí tiền em liền rước 1 chú GSD về nhưng không biết có thuần chủng không ? chú ấy được 3.5 tháng tuổi nhưng 2 tay đã dựng đứng lênh hết , mong các bác nào có kinh nghiệm về GSD chỉ dẫn dùm em !

lovemic

chuẩn không cần chỉnh, xin chó về rồi bán lấy tiền chơi đện tử, khổ thân con chó:(

Obabo

Member
12 t thi dau con la tre con nua a. 12 t gio cai gi cung biet day a. Chu dau nhu ngay xua nua. Kho than Cun, khong biet h be the nao roi

cocker.fan

Active Member
Nó bỏ topic rồi còn đâu mà các bác cm nữa.Bác mod khóa topic đi được rộ̀i