• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một ngày vui vẻ với Pupy Day Out 28/08/2011

sayonara

Vừa về đến nhà, mệt nhưng tranh thủ up lên cho vui. Hôm nay đông và vui lắm, mọi người chen nhau xem các bé Cún thi tài hào hứng. Thi thời trang, thi ăn, thi năng khiếu. Nhưng hấp dẫn nhất là 4 vé xem phim(Long Ruồi) làm quà tặng bốc thăm cho khán giả may mắn. Và một phần còn vui và kinh khủng hơn là ăn nhẹ<:p:-??hjx, vì lo cho bé Cún Su nhà mình mà chậm chân, khi đến nơi thì không còn một miếng:((, đói meo đến giờ nè. Nhưng bù lại rất vui vì bé Cún Su nhà minh rinh được 2 giải: 1 giải năng khiếu+ 1 giải thời trang. Rất cám ơn ban tổ chức tạo sân chơi giao lưu hấp dẫn này. Thank
Rất đông và rất vui: đoạt giải mình tóm tắt sơ sơ thôi, còn chính xác và hình ảnh sinh động thì chờ ban tổ chức post lên nhé:

Thời trang
: bé chihuahua(với gánh bán trái cây trên lưng)+bé Cocky đốm+ bé Su
Thi ăn: 2 bé nhỏ xíu mình không nhớ rõ lắm+ 1 bé Tiger(thức ăn là sữa chua không đường). Nhiều bé bỏ chạy không thèm ăn:))
Thi năng khiếu: chắc do mệt nên lèo tèo ah: bé Su+ bé Cocky Đốm+ Tiger.
Và đây là vài tấm hình mình chụp vội vàng(không rảnh tay đươc) lúc giao lưu và quà của ban tổ chức tặng Bé Su đoạt giải.
Giao lưu nè:

Giai thưởng nè:

addy1009

Member
vì do lần đầu tiên đứng ra tổ chức một sự kiện nên phía bên nhà tổ chức có gặp rất nhiều sai sót, kính mong mọi người thông cảm và bỏ qua ạh...

dantam2409

Đứng về phía cạnh là các em sinh viên là BTC thì mình thấy các em rất năng động, nhiệt tình, tuy có nhiều sai sót nhưng như vậy là khá lắm rồi! Cám ơn BTC nhiều!

Salguy

Member
PUPPY DAY OUT làm người lớn vui theo. :)
Các em sinh viên tổ chức buổi giao lưu rất tốt.
Nếu phần Dog Got Talent cho thi trước thì cún sẽ bộc lộ tài nghệ nhiều hơn vì hãy còn sung sức. Tiếng ồn cũng phần nào làm cún bị stress.
Nói chung, mọi người đều vui, buổi giao lưu thành công tốt đẹp.
Cám ơn Ban Tổ Chức và nhà tài trợ Little Dog Spa.

P.S: Cún nhà mình tên Cooky nha! Không phải Cocky à.:((

bữa off thật là vui ....rất mong có được nhiều buổi off như vậy nữa để các ace có thể gần gũi và trao đổi kinh nghiệm nhiều hơn....chân thành cám ơn ban tổ chức đã tạo ra 1 sân chơi thật bổ ít.....good luck

Ha Vu

Member
Vừa về đến nhà, mệt nhưng tranh thủ up lên cho vui. Hôm nay đông và vui lắm, mọi người chen nhau xem các bé Cún thi tài hào hứng. Thi thời trang, thi ăn, thi năng khiếu. Nhưng hấp dẫn nhất là 4 vé xem phim(Long Ruồi) làm quà tặng bốc thăm cho khán giả may mắn. Và một phần còn vui và kinh khủng hơn là ăn nhẹ<:p:-??hjx, vì lo cho bé Cún Su nhà mình mà chậm chân, khi đến nơi thì không còn một miếng:((, đói meo đến giờ nè. Nhưng bù lại rất vui vì bé Cún Su nhà minh rinh được 2 giải: 1 giải năng khiếu+ 1 giải thời trang. Rất cám ơn ban tổ chức tạo sân chơi giao lưu hấp dẫn này. Thank
Rất đông và rất vui: đoạt giải mình tóm tắt sơ sơ thôi, còn chính xác và hình ảnh sinh động thì chờ ban tổ chức post lên nhé:

Thời trang
: bé chihuahua(với gánh bán trái cây trên lưng)+bé Cocky đốm+ bé Su
Thi ăn: 2 bé nhỏ xíu mình không nhớ rõ lắm+ 1 bé Tiger(thức ăn là sữa chua không đường). Nhiều bé bỏ chạy không thèm ăn:))
Thi năng khiếu: chắc do mệt nên lèo tèo ah: bé Su+ bé Cocky Đốm+ Tiger.
Và đây là vài tấm hình mình chụp vội vàng(không rảnh tay đươc) lúc giao lưu và quà của ban tổ chức tặng Bé Su đoạt giải.
Giao lưu nè:

Giai thưởng nè:

Chào mọi người

Thật là một ngài cuối tuần vui vẻ và ý nghĩa ngoài sức mong đợi

Mình là Vũ chủ nhân Tiger xin chân thành cảm ơn ban tổ chức và các bạn sinh viên trường đại học Sunderland và cảm ơn sự ủng hộ của quý bạn .

Tiger mới được 4 tháng và mình mới dạy em nó các động tác cơ bản trong 02 ngày , may mắn thay em nó học rất nhanh . Lúc đầu tính tham gia giao lưu , may mắn thay lại có quà mang về . Thật là hạnh phúc và cảm ơn các bạn

Vũ tính sau này Tiger lớn hơn chút Vũ sẽ tập cho Tiger nhảy theo nhạc. Không biết ý tường có thành công không nhưng Vũ sẽ thử

Chân thành cảm ơn
Chúc mọi người trong gia đình Vietpet luôn vui khỏe
Hà Vũ

Salguy

Member
bữa off thật là vui ....rất mong có được nhiều buổi off như vậy nữa để các ace có thể gần gũi và trao đổi kinh nghiệm nhiều hơn....chân thành cám ơn ban tổ chức đã tạo ra 1 sân chơi thật bổ ít.....good luck
Lần sau bổ nhiều em mới đi. He he...
Hôm qua có mấy em Alaskan, Samoyed, Husky to vật. Ban Tổ Chức mà cho các em í diễu hành lên sân khấu thử coi em cún mi-nhon nào không bỏ chạy thi đoạt giải Hoa hậu gan cóc tía. :)

Ngày hội Puppy Day Out hôm qua vui thật.một buổi sáng mát mẻ tại công viên Lê Thị Riêng mọi người tham gia ngày hội chắc đều rất vui vì có được một buổi cuối tuần vui vè và ý nghĩa như thế đúng không nào.Tại ngày hội những chú cún được khoe tài năng và được vui chơi hết mình như chủ chúng vậy.Nào là thi thời trang,nào là thi ăn nhanh và tài năng nữa chứ.Mình xin cám ơn Vy đã lấy ý tưởng tổ chức sự kiện rất thực tế từ tình yêu thú cưng ngày nào của mình để tạo ra sân chơi ý nghĩa này.Nhưng chân thành cám ơn đến bộ phận các bạn Vy học tại trường Sunderlen và Little Dog đã hỗ trơ và làm hết mình vì tình yêu thương thú cưng.Các bạn Vy làm rất tốt vì tổ chức cho người là một chuyện nhưng tồ chức cho người và cún thì khổ hơn,Có ngồi không quan sát từ khâu chuẩn bị đến khi xong thì mới thấy cái khổ.Các bạn phại đi dọn "hàng" và lau nước "thánh"của mấy bé rối don dep và sắp xếp bàn ghế nữa chứ.Sau đây là vài tấm ảnh mình chụp được không nhiều vì phải tham gia thi thố nhưng cũng xin góp vui cho mọi người.em BangBang của mình cũng thi thời trang được giải khuyến khích.mình hơi buồn vì khi thi vòng loại mình có manh mắt kính cho em nó nhưng tới khi ăn nhẹ thì bị rớt mất và sau đó được đọc tên vào top 5 thì em nó không còn điểm nhấn nữa nên phải nhận giải khuyến khích.huhu
Số lượng khách tham dự rất đông.người ngồi người đứng nói chuyện rôm rã

chủ và cún đều cười rất tươi vì được tham gia ngày hội ý nghĩa này

Các nhiếp ảnh gia đang làm việc rất say mê

Bé này còn bé nhưng vẫn theo cho có không khí ngày hội.Hạt giống tình thương

Đây là cô bạn Mc thường hay đọc lộn tên cún và giống chó.
Ố chó mang nón mà mình quên mang rồi,chết

Đây là hình ảnh thi ăn nhanh:

giải nhất thời trang cún thuộc về cô gái miền Tây

giãi khuyến khích thuộc về BangBang nhà mình

hình ảnh trao giải ăn nhanh

Mình chỉ có bao nhiêu đó ảnh thôi.Mọi người thêm ảnh thêm vui đi nào
xin chân thành cám ơn tất cả nhưng người đã có ý tường,tổ chức và tài trợ cho ngày hội này thành công tốt đẹp.Và cũng xin thay mặt Vy cám ơn toàn thể khách mời và các vị giám khảo.xin cám ơn

bủi off thật ý ngĩa và vuj vô cùg mụ Pun cũg tha sức wậy fá
đấy là lần đầu tham gia 1 bủi off hoành trág đến zậy cảm giác bh vẫn còn phấn khởi
mog rằg sau này BTC sẽ có nhìu dịp off hoành trág như zậy cho mọi ng cùg vuj
xjn chân thành cảm ơn các a c đã tạo ra 1 ngày kì dịu vừa vui cho cún vừa vui cho chủ

addy1009

Member
qua bao nhiêu sai sót mà vẫn được mọi người thông cảm và bỏ qua như vậy thì em bây giờ đã có đủ can đảm để tổ chức những buổi off tiếp cho những người yêu cún có thể giao lưu và gặp gỡ. Nói thật là hôm qua do khách tham dự vượt quá xa so với dự kiến ban đầu nên em và các bạn thấy rất lúng túng, em không ngờ chương trình hôm qua lại có thể thu hút được sự chú ý của mọi người đến vậy, tới giờ vẫn còn thấy lâng lâng vì sướng đây nè.
Xin chân thành cảm ơn các cô chú, anh chị và các bạn đã đến tham dự event !

Salguy

Member
Một vài hình ảnh buổi giao lưu (Photo by Đa-Nhồ)

Sân khấu

Hội chó đốm

Trước giờ thi

Cũng bày đặt căng thẳng nè

Salguy

Member

Dogwalk

Không ăn nè?

Ăn đi, ăn đi!

Bé này to vật

Em nhỏ nhưng em có võ nha.

Thật là khí thế

Hãy cố gắng tổ chức thêm những ngày hội ý nghĩa nhưn thế này nữa nha các bạn sinh viên của Đại học Sunderland ơi.xin cám ơn toàn thể các bạn sinh viên lớp B1102 của Vy nha.chúc các bạn gặp nhiều niềm vui và may mắn

Lần sau bổ nhiều em mới đi. He he...
Hôm qua có mấy em Alaskan, Samoyed, Husky to vật. Ban Tổ Chức mà cho các em í diễu hành lên sân khấu thử coi em cún mi-nhon nào không bỏ chạy thi đoạt giải Hoa hậu gan cóc tía. :)

hihihi thế nào là bổ nhiều em...mỗi tuần nếu công viên lê thị riêng có thể cho chúng ta off hàng tuần ở đó thì hay biết mấy...vậy là bổ nhiều chưa ta?hihiihi 2 con alaska bữa đó là a chở tới đó nhưng có việc phải về sớm để chủ nhân nó ở lại

thân chào

sayonara

ben ban to chuc hay ai ma co chup hinh trong Ngày hội Puppy Day Out thi up anh len cho moi nguoi chiem nguong nha, cam on nhieu:x:x:x