• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một kiểu rọ mõm mới. Dành tặng thành viên Trang Phương ở Thái nguyên.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hung.tinhyeu

Active Member
Khà Khà, Tưởng bị chó dại cắn chết rồi thì ra vẫn còn sống ngồi nghịch dại. Bác đưa Anh em từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác đó, mọi người đang thắc mắc không biết Bác là thợ mộc hay thợ đóng giày mà lĩnh vực nào Bác làm cũng ngon thế? Có lẽ Bác post hướng dẫn cho bọn em cái cách làm yên cương cho chó to đi, cả những cái đinh tán, khoá dây đó mua ở đâu vậy? Em làm đc bộ yên cương cho chó nó kéo tạ nhưng nó cứ xộc xệch trông buồn cười lắm. Con cún nhà em đc hơn ba chục cân rồi. mấy lần lên HN tính ghé chỗ Bác chơi mà bận quá lại thôi, chẳng rõ Bác còn nhớ thằng em này không nữa?
Chào đ/c Sơn HP.
Ngạc nhiên gì đâu, chẳng qua thấy hay hay thì làm chơi thôi, nếu diễn tả ra đây về bộ yên cương thì e chừng hơi khó giải thích, hôm nào có dịp lên HN và có thời gian rảnh thì cứ bốc máy hú cho mình một tiếng. Đinh tán và khoá thì mình nghĩ ở HP cũng có, Sơn thử ra máy chỗ bán đồ giả da mình nghĩ là có.

tran huy hoang

Active Member
Bác Hùng đúng là chẳng khác gì những chuyên gia nước ngoài, lúc nào cũng suy nghĩ để hoàn thiện nghệ thuật nuôi chó kiểng. Cảm ơn những đóng góp của Bác.
Chú này nói giống ý Anh lắm ! Nếu có nhứng người như Bác Hùng nhà Ta, lúc nào cùng coi công việc nuôi và chăm sóc Chó Kiểng là 1 nghệ thuật thì những cuộc thì Chó Kiểng Quốc Tế chắc sẽ sớm có tên Việt Nam.

Hung.tinhyeu

Active Member
Chú này nói giống ý Anh lắm ! Nếu có nhứng người như Bác Hùng nhà Ta, lúc nào cùng coi công việc nuôi và chăm sóc Chó Kiểng là 1 nghệ thuật thì những cuộc thì Chó Kiểng Quốc Tế chắc sẽ sớm có tên Việt Nam.
Bác Hùng đúng là chẳng khác gì những chuyên gia nước ngoài, lúc nào cũng suy nghĩ để hoàn thiện nghệ thuật nuôi chó kiểng. Cảm ơn những đóng góp của Bác.
Cám ơn Hoàng Khang nhiều nha, sẽ cố gắng tìm tòi để làm được cái gì đó mới hơn. Thân

yeucho89

Member
bác thật là khéo tay và thuơng cún.chắc chắn cún nào cũng vui sưóng khi chủ nó tỉ mẩn làm đồ cho nó diện.

Status
Không mở trả lời sau này.