• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một kiểu rọ mõm mới. Dành tặng thành viên Trang Phương ở Thái nguyên.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hung.tinhyeu

Active Member
Sau khi tìm được con da bò ưng ý, thiết kế một kiểu rọ mõm mới dành tặng thành viên Trang Phương đến từ Thái Nguyên.
Con da bò đã được pha ra và bắt đầu đo, đánh dấu.

Hung.tinhyeu

Active Member
Và đây là sản phẩm đã được hoàn thiện để dành tặng người bạn, người em yêu quý. Mong rằng người bạn, người em đón nhận sản phẩm mới này. Thân

dobecgie

Member
Không biết nói gì hơn ngoài hai từ quá đẹp và quá tuyệt ,cứ như là 1 nhà sản xuất chuyên nghiệp....Chúc mừng trangphuong có 1 người bạn tuyệt vời đến thế

hoangthuy

Member
Và đây là sản phẩm đã được hoàn thiện để dành tặng người bạn, người em yêu quý. Mong rằng người bạn, người em đón nhận sản phẩm mới này. Thân

bác HÙNG kiêm nhiều món quá,khay gỗ cho cún đẻ giờ kiêm luôn cái dọ này,quá sáng tạo:-bd

Royal1202

Chịu bác Hùng thật, vừa khen bác bên topic khay, giờ lại thấy topic này :D
Bác cho em hỏi ngu tí: giả dụ đeo cái rọ mõm này để ra đường chơi, thì mồm sẽ phải ngậm suốt đến khi tháo rọ. Mà trên thực tế em thấy cún đi chơi rất hay thè lưỡi thở hổn hển. Vậy đeo cái này có ảnh hưởng đến việc hô hấp hay trao đổi nhiệt qua lưỡi của em nó không bác???

minhcuong

Active Member
Tự nhiên trong có một ngày, anh HùngTY trổ nhiều tài lẻ. Anh em Việt Pet chỉ có cách nhìn thèm muốn sở hữu những sản phẩm anh làm ra.

Hôm nào em qua anh nhờ anh tư vấn thử thiết kế một bộ bao tay tập cắn nhé.

trangphuong

Active Member
Cảm ơn anh nhiều...

Cảm ơn anh đã tặng em sản phẩm tuyệt đẹp này, chúc anh chị và cháu luôn vui vẻ và hạnh phúc, chúc anh trong tương lai làm ra nhiều sản phẩm đẹp mang thương hiệu Việt Nam.
Thân chào anh, cảm ơn anh nhiều nhiều...

Hung.tinhyeu

Active Member
Tự nhiên trong có một ngày, anh HùngTY trổ nhiều tài lẻ. Anh em Việt Pet chỉ có cách nhìn thèm muốn sở hữu những sản phẩm anh làm ra.

Hôm nào em qua anh nhờ anh tư vấn thử thiết kế một bộ bao tay tập cắn nhé.
Nhất trí như bản kẽm, lúc nào qua cứ hú cho mình một tiếng, anh em bàn nhau thử thiết kế một cái bao tập cắn. Thân

bác Hung.tinhyeu có phải là bác HungTrungYen trước đây không ạ? Bác khéo tay quá, hết làm đồ mộc rồi lại đồ da, gì cũng kiêm hết :D

bác có thể giúp em thiết kế cái Tay cầm dây dắt chó có thể dắt từ 2 chó trở lên, có chức năng chống rối dây rồi phổ biến cho anh em chú bác trên diễn đàn được không ạ :)

http://vietpet.com/forum/showthread.php?t=34484

dungseven

Member
thái nguyên có mỗi anh phương nuôi rot hả anh hùng ơi huuuu đáng nhé phải tặng bé rồi mới tặng lớn chứ chài chài:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Hung.tinhyeu

Active Member
bác Hung.tinhyeu có phải là bác HungTrungYen trước đây không ạ? Bác khéo tay quá, hết làm đồ mộc rồi lại đồ da, gì cũng kiêm hết :D

bác có thể giúp em thiết kế cái Tay cầm dây dắt chó có thể dắt từ 2 chó trở lên, có chức năng chống rối dây rồi phổ biến cho anh em chú bác trên diễn đàn được không ạ :)

http://vietpet.com/forum/showthread.php?t=34484
Nhất trí nhé, lúc nào qua thì ới Ming cường một tiếng rồi cùng đi, khi gặp nhau biết đâu có thêm nhiều ý tưởng mới nhỉ.

Hung.tinhyeu

Active Member
thái nguyên có mỗi anh phương nuôi rot hả anh hùng ơi huuuu đáng nhé phải tặng bé rồi mới tặng lớn chứ chài chài:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Bé có phần của bé, lớn có phần của lớn, lần lượt lần lượt từng người một nhé. Chú đã đọc qua bài Lê Nin trong hiệu cắt tóc chưa nhỉ ?.

my_lucky

Active Member
Eh hèm, không biết bác Hùng có thiết kế được rọ mõm cho rott cái được không nhỉ??? hay nếu bác không thiết kế loại cho rott cái được thì bác phải chịu trách nhiệm đợt tới này tuyển cho em một baby đực đấy bác nhé...he he he.Thân!

Bác Hùng đúng là chẳng khác gì những chuyên gia nước ngoài, lúc nào cũng suy nghĩ để hoàn thiện nghệ thuật nuôi chó kiểng. Cảm ơn những đóng góp của Bác.

trangphuong

Active Member
Bác Hùng đúng là chẳng khác gì những chuyên gia nước ngoài, lúc nào cũng suy nghĩ để hoàn thiện nghệ thuật nuôi chó kiểng. Cảm ơn những đóng góp của Bác.
Ka..ka..bác Hùng đang hoàn thiện mình mà...
Đùa chút thôi bác ht/y là luôn luôn lắng nghe và luôn luôn thấu hiểu, và luôn luôn tìm tòi học hỏi cũng như sáng tạo .....ka..ka....

Hung.tinhyeu

Active Member
Cám ơn Đ/C nhiều nha.
Còn mình thì không dám nhận làm chuyên gia đâu, xin tặng đ/c câu này mà sư phụ của mình đã dậy mình, mình thấy rất tâm đắc.

Có tiền mua cả cuộc chơi.................Nhưng không mua nổi cách chơi của người.

hungvu

Member
thôi e cũng vái anh cả nón... buổi tối vừa bắt con bull terrier nghe kể qua qua về tài năng chế dây cương của anh mà giờ về mở forum ra đã thấy bài này rồi... thèm quá :drooling::drooling::drooling:

mà nhìn có khác gì hàng hiệu đâu các bác nhỉ:D:D:D tài như con ma!

Khà Khà, Tưởng bị chó dại cắn chết rồi thì ra vẫn còn sống ngồi nghịch dại. Bác đưa Anh em từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác đó, mọi người đang thắc mắc không biết Bác là thợ mộc hay thợ đóng giày mà lĩnh vực nào Bác làm cũng ngon thế? Có lẽ Bác post hướng dẫn cho bọn em cái cách làm yên cương cho chó to đi, cả những cái đinh tán, khoá dây đó mua ở đâu vậy? Em làm đc bộ yên cương cho chó nó kéo tạ nhưng nó cứ xộc xệch trông buồn cười lắm. Con cún nhà em đc hơn ba chục cân rồi. mấy lần lên HN tính ghé chỗ Bác chơi mà bận quá lại thôi, chẳng rõ Bác còn nhớ thằng em này không nữa?

Status
Không mở trả lời sau này.