• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một đàn Doberman mới ra đời tại HÀ NỘI

Chao anh Dobermen.

anh có thể cho mình xin số điện thoại của anh được không? , anh vui long PM cho minh o so dt: 0908303976 nha. cam on anh

Chào các Bác !
Hôm nay, lũ Dob nhà mình tính đến hôm nay đã được 44 ngày tuổi. Trộm vía trong chúng cũng khá ổn. Bây giờ có nhóc cũng gần 5 kg. Hôm nay mình đã tiến hành tiêm phòng 7 bệnh rồi.:)):))

Đây là hình lũ nhóc vừa chụp xong, ngày 10,4,2010, các bác xem chơi ! ;;);;);;);;);;)

Chào các Bác !
Hôm nay, lũ Dob nhà mình tính đến hôm nay đã được 44 ngày tuổi. Trộm vía trong chúng cũng khá ổn. Bây giờ có nhóc cũng gần 5 kg. Hôm nay mình đã tiến hành tiêm phòng 7 bệnh rồi.:)):))

Đây là hình lũ nhóc vừa chụp xong, ngày 10,4,2010, các bác xem chơi ! ;;);;);;);;);;)

mewmeo

Member
Oái bọn này lớn nhanh ghê ạ, trộm vía mới được bao lâu đâu đã cao tướng thế kia rồi ,chân dài đến nách :p khì khì

Nhiêu đây mà đi tiêm ngừa care chắc cũng nhiều àh nghen :D
Chào bác !
Có mười mũi chứ mấy, em mà có 100 con thì mỗi con 2 mũi cũng chả sao, càng nhiều càng thích :D:D:D

Ảnh tiếp đây, mời các bác >:D<>:D<>:D<

mike1803

Member
2 chú cún nhỏ con của bố Putin và mẹ Max :):):) :
Casper chú ma nhỏ tốt bụng :

và 1 nhóc còn chưa kịp đặt tên ...

hoangthuy

Member
2 chú cún nhỏ con của bố Putin và mẹ Max :):):) :

và 1 nhóc còn chưa kịp đặt tên ...

nhóc này có tên rất tây hoá"helen":D
to mike:thỉnh thoảng có quên tên ông tướng bên trên thì phải vào đây xem lại,tên gì mà khó nhớ ghê:straight face:

Scoobydoo

Member
Bác Dobermanhn ơi, đã mất công chụp sao bác không chụp từng em, trai 1, trai 2.., gái 1, gái 2...rồi đeo nơ xanh đỏ tím vàng cho các em nó thêm phần duyên dáng, rồi chụp chân dung luôn cho cả anh trai và chị gái của bọn nó luôn một thể, đặt tên kiểu " Cả đàn thương nhau"=))=))=))=)):)):)):)):))

hoangbarca

bác sở hữu 1 con mẹ thật mắn đẻ và mát tay, chúc đàn cún của bác luôn mạnh khoẻ hay ăn chóng lớn nha