• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mộc nhĩ và Bus

Status
Không mở trả lời sau này.

chicken

Member
2 Anh em chỉ ở với nhau có 1 ngày trước khi mình đi nhưng đây là lần đầu tiên mình thấy mộc nhĩ lại thân thiện với 1 con chó khác như thế, bus người lớn lắm, luôn nhường mộc nhĩ dù là ăn uống hay chơi đùa :D:D:D

Con ôn con toàn được thể bắt nạt bus

Bus hình như ít được chơi đùa nên cả đêm không ngủ, và được đàn em đào tạo biết thế nào là phá hoại nên 3h sáng mình mới ngủ được nhưng đến 4h51' đã phải thức để dọn dẹp và cho chúng nó ra bờ hồ chơi

Nằm nghỉ sau khi về đến nhà

Anh em tình cảm quá!

BIG DOG

Member
Buster chuyển hộ khẩu về nhà em lâu chưa?
Chúc mừng chicken nhé.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thằng nhóc nhà chicken cợt nhả hiếu động thật đấy,cứ thấy anh nó nhường được thể cắn xé...:D:D

duclinh87

Member
Buster có phải hồi trước ở bánh mỳ Ngọc Hiếu kô trông quen quen.ảnh đẹp lắm bạn ạ kết nhất mấy pic hai anh em nằm cùng nhau

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Lâu quá không thấy ảnh của Buster, hôm nay nhìn em nó khác thật! Chúc mừng chicken nhá, có tin vui mà không chia sẽ hehehe

Chào thân ái và đoàn kết

chicken

Member
em chỉ đón bớt về nhà chơi cho vui thôi chứ bus vẫn là của anh hiếu mà! em học xa làm sao kham nổi

Status
Không mở trả lời sau này.