• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mọi ng nhận xét dùm e bully của e

Khánh Nhữ

Active Member
Bạn mua từ nhỏ hay mua lại của người khác khi cún đã lớn vậy..? Đấy bạn thấy ko mặc dù ko có giấy chứng nhận của ABKC nhưng việc xác định gien giống gia phả cún rất quan trọng, nên mình cũng khuyến cáo các bạn mới chơi nên tìm hiểu kĩ trước khi mua, chứ bây giờ lớn thế này rồi bạn hỏi thế thì thật là khó, bạn nên đưa thêm 1 chút thông tin liên quan nữa nếu có sẽ dễ xác định hơn ...!

Bạn mua từ nhỏ hay mua lại của người khác khi cún đã lớn vậy..? Đấy bạn thấy ko mặc dù ko có giấy chứng nhận của ABKC nhưng việc xác định gien giống gia phả cún rất quan trọng, nên mình cũng khuyến cáo các bạn mới chơi nên tìm hiểu kĩ trước khi mua, chứ bây giờ lớn thế này rồi bạn hỏi thế thì thật là khó, bạn nên đưa thêm 1 chút thông tin liên quan nữa nếu có sẽ dễ xác định hơn ...!
cũng đang thích mua 1 em nhưng thấy bro nói vậy nên hỏi 1 câu hơi gà 1 tí:"Tại sao mua bully phải cần gia phả?",thông cảm vì ko biết !

Khánh Nhữ

Active Member
cũng đang thích mua 1 em nhưng thấy bro nói vậy nên hỏi 1 câu hơi gà 1 tí:"Tại sao mua bully phải cần gia phả?",thông cảm vì ko biết !
Không những chỉ riêng Bully mà tất cả các giống chó đều cần biết gia phả..!

designlav

Member
lấy gái kén tông lấy chồng chọn giống
Các cụ nói cấm có sai.
Bác lấy vợ mà con vợ bị sida xong đẻ con ra bị aids hay bị thần kinh dị dạng thì sao
Âuu nó cũng cần cái tờ giấy gia phả hết:)):)):)):)):))