• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mọi ng giúp em với, cún nhà e 2 tháng tuổi uống nhầm sữa hỏng

:(:)(:)(:)(( mọi ng ơi cún nhà e là foc hươu, e nó vừa uống nhầm bát sữa để từ chiều, sữa bị hỏng, hiện h thì chưa thấy làm sao nhưng e sợ nó bị đau bụng, bh dùng thuốc j cho e nó đc ạ :(:)(:)(:)((

:(:)(:)(:)(( mọi ng ơi cún nhà e là foc hươu, e nó vừa uống nhầm bát sữa để từ chiều, sữa bị hỏng, hiện h thì chưa thấy làm sao nhưng e sợ nó bị đau bụng, bh dùng thuốc j cho e nó đc ạ :(:)(:)(:)((
Em nên chú ý theo dõi chó, tốt nhất là cứ cho 1 gói men tiêu hóa cho chắc.
Còn nếu có triệu chứng thì e có thể pha nước oxy già với nước rồi cho e nó uống để e nó nôn các chất độc hại ra.

Best Regard

Em nên chú ý theo dõi chó, tốt nhất là cứ cho 1 gói men tiêu hóa cho chắc.
Còn nếu có triệu chứng thì e có thể pha nước oxy già với nước rồi cho e nó uống để e nó nôn các chất độc hại ra.

Best Regard
nó ngủ ngon lành, chưa thấy làm sao, nó uống 1 cái là e lôi ra lun mà, lo qá, uống oxy già ấy ạ....:-o