• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mọi người tránh ra nhé

hoanhat.jp

Chào tất cả các anh các chị!
Đây là lần đầu tiên em đăng bài trên hội, nhẽ ra em nên đăng bài kể chuyện vui mới phải. Em cũng xin phép admin nếu như em đăng sai box thì move hộ em, em cám ơn nhiều và mong đc giữ lại bài viết này để mọi ng lưu ý.

Chả là em có tham gia 1 hội trên FB tên: GROUP "HỘI NHỮNG NGƯỜI YÊU CHÓ TẠI HÀ NỘI" Mang tiếng là hội nhiều mem ( hơn 10K ) cứ tưởng như nào, hoá ra HỘI CỦA CHÚNG TAO LẬP RA CHÚNG TAO THÍCH LÀM GÌ THÌ LÀM ( y hệt kiểu chợ búa các bác ạ )

Em lấy nick chồng em để vào khiếu nại nó bem luôn cả nick chồng em =)) Kiểu ko trả lời đc, ko đối chất đc thì như thế =))

Chuyện là như thế này. Hơi dài nhưng mọi ng đọc hết, em biết kiểu j cũng sẽ có bạn tham gia cả diễn đàn này và tham gia cả cái page kia. Bài viết của em mang tính chất xả stress và mong mọi ng tránh ra.

Cái hội đấy có nội quy cấm đăng bài mua bán chó. Xong hôm qua có 1 chị bị del 1 ảnh chó nhà chị í, nên có đăng bài hỏi vì sao bị bem. Em vào cm tiện thể hỏi vì sao em bị bem. Họ có nói em đăng bài post hỏi dịch vụ vận chuyển chó là vi phạm nội quy nên bem.

Thực ra chuyện chẳng có gì nếu như admin ko nói rằng LÀM ĐÚNG LUẬT. Vâng! nếu tiện đúng luật em mới hỏi em đăng bài cần tư vấn lựa chọn dịch vụ cho chó sử dụng có gì là sai, nó chẳng khác gì việc chó ốm thì hỏi mua thuốc ở đâu.
Vậy mà các admin đã làm ăn tắc trách thế đấy ạ :)) họ nói hội họ lập ra thích làm gì là việc của họ :)) Em up bài cho các bác biết mà tránh gây hấn vs cái lũ người bị ảo tưởng sức mạnh quyền lực cá nhân như vầy =)).

Đây là ảnh của các admin của hội.
Nguyễn Thanh Ly
Thắng Camera
Nhi Anh