• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mọi người cho mình hỏi

kothedau1

Member
Mấy hôm nay con chó Becgie cái nhà mình chỗ bộ phận sinh dục nó có nước màu trắng sữa là làm sao vậy . Mong các bạn chỉ bảo dùm

ldhanoi

Member
Bạn cho khám và chữa khẩn trương nhé. Nếu mà chó uống nước nhiều thì khả năng bị viêm nhiễm là rất cao.

tranquyen

Member
không có vấn đề gì hết bạn ah. 100% con đực nào cũng bị như vậy. đây là vấn đề về sinh lý của loài dog. cún mình cũng bị mấy hôm là tự hết.bạn ko nên tiêm hay cho uống thuốc gì cả.

BangTB

Member
Con chó nhà bạn ý là cái mà . Bệnh này nguy hiểm lắm , nếu để con đực lại gần thì sẽ ... ễnh bụng :))
CÚn nhà bạn đang động dục (Salơ) nên hoa nó chảy ra chất nhờn màu trắng(trong vòng 15 ngày), cún nhà bạn đc bn tháng rồi, nếu khoảng 18 tháng là cho phối đc đó, bạn để ý xem cún salơ đc mấy ngày rồi, nếu đc 8 ngày thì bạn lấy khăn giấy thấm vào (!) của nó , nếu chất nhờn chuyển từ màu trắng sang màu hồng >> cho nó phối ngay đi .nếu ko muốn cho nó đẻ thì thôi , mỗi tội nó rên ư ử cả ngày :)))