• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mọi người cho em hỏi..

Níp

Em sắp rước 1 em rot về. mọi người cho em hỏi khẩu phần ăn hằng ngày của 1 em rot từ lúc 2 tháng đến khi trưởng thành khoảng bao nhiêu tiền?

hoandq

Member
Em sắp rước 1 em rot về. mọi người cho em hỏi khẩu phần ăn hằng ngày của 1 em rot từ lúc 2 tháng đến khi trưởng thành khoảng bao nhiêu tiền?
Bạn hỏi câu này khó quá, tùy theo điều kiện kinh tế của từng nhà mà có khẩu phần ăn hàng ngày, chế độ dinh dưỡng khác nhau cho Rottweiler.

Chính xác nhất là một ngày
chế độ dinh dưỡng bạn định cung cấp cho nó là bao nhiêu, quy ra tiền/ ngày/tuần/ tháng/ năm.
Chúc bạn nhỏ của bạn có chế độ dinh dưỡng tốt nhất.!

bác hoàn nói quá chuẩn, cứ phải xem kinh tế 1 tháng cho em ý được bao nhiêu, sau đó chia ra 30 ngày là ok :))

Jewel Pham

Được cái may mắn, ông a ruột mình làm ở bếp ăn. Vấn đề thức ăn, mình ko phải xoắn. Chỉ sợ cho ăn nhiều bé nhà mình bội thực thôi :))
Bác cố gắng cho e nó ăn uống đầy đủ ko suy dinh dưỡng thì tội e nó. Chúc e nhà bac khỏe đẹp mỗi ngày nha ;)