• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mọi người cho em hỏi vấn đề này được không ạ.!!!

hung3440

Member
Chả là con Bốp nhà em, Hàng ngày đi dạo nó hay chồm về phía trước. Bây giờ em muốn tự chế cho nó 1 chiếc rọ mõm, một bộ đai đeo như mấy con pitbull hay đeo. Chất liệu thì em có rồi. Da loại tốt. Vì ở chỗ em không có nên em muốn tự mình chế. Mọi người có thể cho em xin hình hoặc cách làm không ạ. Tự tay mình làm ra cảm giác mới thú vị ạ.hi. Cám ơn mọi người.!!!!

mr.vinh

Member
Bạn gọi vào đường dây nóng 0904049843 gặp chuyên gia tư vấn nhé :)

yeubully

Chả là con Bốp nhà em, Hàng ngày đi dạo nó hay chồm về phía trước. Bây giờ em muốn tự chế cho nó 1 chiếc rọ mõm, một bộ đai đeo như mấy con pitbull hay đeo. Chất liệu thì em có rồi. Da loại tốt. Vì ở chỗ em không có nên em muốn tự mình chế. Mọi người có thể cho em xin hình hoặc cách làm không ạ. Tự tay mình làm ra cảm giác mới thú vị ạ.hi. Cám ơn mọi người.!!!!
bạn chịu khó search google là có hết mà bạn...:):):):):):):)