• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mọi người cho em hỏi tí

nh0c_so0x

em có con bull E cái lúc mới mua về thì nó nghịch lăm nhưng dạo này cứ nằm thôi,chẳng biết là có kinh không nữa nhưng chẳng thây ra j cả mà nhà lại nuôi 1 con Phốc Đực lúc mới đầu cứ thả ra là 2 con cắn nhau nhưng bây giờ con phôc lại muốn nhảy con bull nhưng em không biết có phải con bull nhà em co kinh hay không nữa các bác giúp e với

nh0c_so0x

em cũng đâu dõ là nó có lúc nào thấy hiên nhà có ít máu nhưng sáng nào cũng để ý em lại không thấy

sumoandbull

Vietpet sponsor
Theo vốn k/n ít ỏi của mình thì chó cái đến kì lên giống thường thì nghịch hơn bình thường bạn à :)) Bạn thử thay đổi bữa ăn hay cho đi chơi đâu đó 1 buổi xem có nghịch ko :D

nh0c_so0x

Theo vốn k/n ít ỏi của mình thì chó cái đến kì lên giống thường thì nghịch hơn bình thường bạn à :)) Bạn thử thay đổi bữa ăn hay cho đi chơi đâu đó 1 buổi xem có nghịch ko :D
truoc' thi` nghich lam nhưng gio` toan` lam` luoi` van. dong ma` em cung chang thay' ra ti mau' nao` nua~ ,khong biet bao gio` kinh cua no moi ra 1 lan nua~ cac bac nhi?

theo mình thì cũng co trường hợp chó đến kỳ nhưng o có máu đâu nhưng rất hiếm bạn cú để ý hàng của em nó xem có bị sưng nên hay không nếu sưng to thig cho phối thử nếu nó chịu là được chứ không nhất thiết là phải co máu đâu