• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mọi người ơi xem cho em mèo em có thai không ạ???

Tình hình là bông bông nhà em tự nhiên ăn ít hẳn, ngủ nhiều hẳn, bà em bảo nó nghén rồi:love struck::love struck::love struck:, nhưng không biết có đúng không=.=
Mọi người xác minh giúp em với!!!

thienthan_miu

Chưa chắc là nó đã có thai đâu bạn! Bạn xem trước đó nó đã "gào" chưa? Xem bụng nó thế nào. Chứ con mèo nhà mình gần đây cũng tự nhiên sinh lười, toàn ngủ thôi :p
Tất nhiên cũng có thể nó có. Chờ thử 1 tháng nữa nếu nó không "gào", không quan tâm tới mèo đực, bụng to uỳnh chắc là có thai rồi :D

ashita

Dịch giả Vietpet
ngần ấy triệu chứng ko đủ chứng minh mèo có thai ........... 50 nè

:)) Em ý sợ quá hóa cuồng đấy ạ, về nhà lại đáng yêu như ngày nào, hạnh phúc quá:D

tina90

Member
Lúc nào em ý sinh cho chị đặt một em nhé em mèo mẹ xinh quá không xù lắm nhưng nhìn rất đáng yêu

ai cũng nói bông bông không xù nhưng rất đáng yêu:">
Hôm nay em rất ngạc nhiên khi thả chichi vào chung với bông bông mà nó còn ngửi ngửi yêu yêu chứ không đánh:O
Nhưng thật không may cho số phận của chichi là đã đánh đùa vào mặt chị bông bông đáng kính một phát thế là...=.=lại ra ngòai nằm cạnh bếp:((