• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mọi người ơi giúp em với

pinkypate

Member
Hôm nay em vừa mang một bé Samoyed 3 tháng tuổi về nhà, Hôm qua em ra cửa hàng thấy nó còn khỏe lắm, chạy lung tung nữa. Sáng nay em mang về nhà thì thấy nó cứ nôn ra nước mãi, mà chẳng chịu ăn uống gì cả, đi ngoài đến 3 lần rồi mà phân lỏng lắm màu đen nữa, em không biết bé có làm sao không nữa, em lo lắm. Gọi điện cho chị chủ cửa hàng chị ý bảo do thời tiết nóng quá nên nó bị mệt. Em cũng cho bé uống orezol rồi. Không biết bé có sao không, mọi người giúp em với, E chị sợ bé bị viêm ruột thôi, thấy có vẻ có một số triệu chứng giống bệnh đấy, em lo quá

fuongly025

Member
mang đi bsty đi bạn..nguy hiểm đó.đừng nghe mấy cái bà chủ cửa hàng nói.toàn thế đến lúc chó bị sao thì lại bảo ở chỗ chị nó còn khỏe lắm mà, chắc tai em thôi.mong cún của bạn sẽ khỏe lại.

yinyingtsui

Theo mình bạn nên kiem 1 bsty tốt chút khám cho e sớm 1 tí đùng để bệnh e trở nặng mới đi khám