• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mẹ tròn con vuông.

sky2901

Member
sau 1 năm nuôi pu và giờ đã cho ra 6 pupies ( 2 đực và 4 cái )
1 cái

2 cái

3 cái

4 đực

5 đực ( đẻ rơi )

6 cái

chó bố (bốp) mắt 2 màu

pu thời thiếu nữ

ruabongro

trời ơi đẹp quá xinh quá trời ơi mong sao giống husky sớm phổ biến ở Việt Nam huhuhuhu

dung_bth

Member
Chúc mừng chủ thớt

xin chúc mừng bạn, bé sinh được 5 em, bạn cố gắng chăm các em nó nhé, ủa mà bạn ở đâu vậy?

Phi Anh

Member
Bác chủ của đàn cún bận chăm cún hay sao mà kô thấy đăng đàn nhi? Mình có 1 đồng chí bạn đang muốn 1 cún con. Bác cho xin số điện thoại để cho bạn mình đặt gạch nhe...

ronaldo

Member
bạn oi cho hỏi còn em nào k vậy ? bạn ở hn hay ở đâu thế ? cho cái giá vào inbox mình nhé, chúc các bé nhanh lớn

dungken

Member
tim pet mới

tầm 2tháng nữa mình muốn băt 1 em có dc kô vậy va giá cả thế nào và bạn sống ở đâu

crystal

Member
mình cũng rất muốn có 1 e giá cả bao nhiu vậy bạn ? pm vào inbox mình đc hok . hoặc yahoo của mình nè : nguyen_anh639

tienmk

bạn để sđt cho mọi người tiện liên lạc đi.............................................

phenmaleat

Active Member
chúc mừng bạn và mẹ các bé nha>Trộm vía nhìn bọn trẻ bụ bẫm đáng yêu quá

ÚtMeo

woa~~~ đám puppys của bạn dễ thương ghê! Ba mẹ nó cũng oai và đẹp nữa~~ Chúc mừng bạn nghen~~~ lúc đầu mình cũng định mua husky nhưng mẹ bảo husky hay hú lắm! Mình thì sợ con gì hú lắm! Hix...hix... Nên ko dám nuôi~
Thôi~ dù sao thì chúc mừng bạn và mẹ các nhóc nhé!! :*:x